Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hiyo Mvua ni ishara ya Machukizo mbele za mungu dhidi ya hawa MAGAMBA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zubedayo_mchuzi, Dec 22, 2011.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mvua ni ishara Kuwa Mungu amechukia kuona Serikali ya kibabe ya Magamba,
    Mungu amechoshwa nayo kbs na huo ni kama ujumbe kwao,yeye ndo kila kitu,..
    Muendelee kuikumbatia Magamba.mungu ataleta mvua ya Moto kbs
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
    Msitake kumsingizia mungu mambo ambayo yamefanywa na binadamu.

    Kikwete kachaguliwa na binadamu, wanaomuachia aendelee kukalia urais binadamu.

    You have control of your own destiny, habari za kumsingizia mungu ni kujiliwaza tu.
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wala haija husu Mungu kuchukia..nimitihani tuu.
     
  4. G

    Gift beiby Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwezi jua
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
    Hizi mvua hazizuiliki, lakini maafa haya yanazuilika.

    Na maafa kama haya yanatokana na kuamini mungu sana. Barabara zinajengwa bila uimara, kwa sababu watu wanaamini mungu atatulinda. Watu wanakaa mabondeni, kwa sababu wanaamini mungu atawalinda. Serikali hainunui vifaa vya kuokoa watu wala kuwaandaa watu kwa majanga, kwa sababu wanaamini mungu atawalinda.

    Ukiamini hamna mungu, inabidi uchukue hatua za kujiandaa wewe mwenyewe, hata kama huwezi kuzuia mvua, mvua ikija utakuwa umejiandaa.

    Kwa maneno mengine, imani ya kwamba mungu atatulinda ni kichaka tu cha kufichia uvivu wa kufikiri na kujiandaa.
     
  6. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Ni wake up call kwa wana Darisalaam ambao wanafanya kosa la msingi la kulala wakati huu wa ukombozi wa nchi toka kwa magamba
     
  7. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    acha ujinga wewe
     
  8. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 2,922
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    Si kweli maana mvua haidwadhuru magamba bali wanyonge magamba yana adhabu yao.
     
  9. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Magamba yaache ujinga,Mungu amechukizwa na wizi wenu,na mtoke sasa
     
  10. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Watu wameshndwa kuwaondoa kwa kupokea hongo za Vyakula,vtenge,kanga,Kofia na pombe,wote wamekosa.
    Ishara ya wazi Magamba hamna kitu.
     
  11. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Dodoma nako kuna ishara ya kuwa amsha wagogo wakae sawa.
     
  12. t

    tabibu Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    usiwe na fikra za kipumpavu ww.watu wanakufa,wanapoteza mali zao na kudhalilika eti unasema Mwenyezi anatuadhibu sbabu ya magamba.uwe na utu na roho za kibinaadamu usiweke siasa ktk kila kitu hata ww yanaweza kukupata zaidi ya haya tuache unafki tuombe magh**** sote tunaweza potea
     
  13. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kuna hoja nyingine tunazitoa as if ni wapiga lamli tukijaribu kumuagulia Mungu. Hivi Mungu humuadhibu mtawala kwa kuwaumiza wananchi wasio na hatia. Recall mfalme wa Babeli, Mungu alimuadhibu yeye individually kwa kumfanya aishi kwa kula majani kama ng'ombe na kunyeshewa mvua. Lakini hakuwaletea mafuriko wananchi kwa adhabu ya mfalme. Kama kweli mvua hizi zatokana na ghadhabu ya Mungu basi ni juu ya wote wakaao katika nchi na si juu ya kiongozi wa nchi.
     
Loading...