Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hiyo itakuwa kutu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mtamanyali, Sep 20, 2012.

  1. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Juliety alikwenda kumwona daktari baada ya kusumbuliwa kiafya. Maongezi yao yakawa hivi:
    Juliety: Dr Ninatatizo la kupata mkojo wenye rangi ya njano.
    Doctor; kwa wastani huwa unafanya mapenzi mara ngapi kwa mawaka?
    Juliety; kwa mwaka mara moja
    doctor; Basi hiyo itakuwa kutu.
    juliety aliondoka bila kuaga.
     
Loading...