Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hiviii...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by roselyne1, Apr 9, 2010.

  1. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sijui hali halisi ya magereza hivi sasa...

    ila nilikuwa naangalia documentary ya prison moja huko marekani nikapata wazo...

    ..la kujenga 'workshop' kwa kila gereza na kutoa 'training' kwa wafungwa kama carpentry,welding...kozi fupi fupi za ufundi umeme etc..

    ...hii ingeweza kupunguza tatizo la madawati/meza etc katika mashule,,,na pia ingeweza kuprovide vitu kama vitanda katika mahospital yetu..

    most interesting ni kuwapa wafungwa 'skills'...watakazoweza zitumia kujiajiri ama kuajiriwa wakitoka gerezani...hivyo kuzuia wao kure-offend!

    mnaonaje?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mbona ipo magerezani hii maneno kama kawa?Hujawahi kufungwa nini Mkuu?...Workshops za magereza zinatoa vifaa bomba kupita kiasi!Nenda kwenye TRADE FAIR uone vifaa vilivyotengenezwa na hawa jamaa vinavyogombaniwa!
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Nenda gereza kuu la Karanga Moshi mbona haya mabo yapo tu, kuna mafundi viatu na hata mafindi mabomba ya maji. Kwa wale wafungwa wa muda mrefu wanafundishwa hayo.
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    jumbe haya mambo yapo hata mie nilikuwa sijui
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    yapo sana wapendwa tena vifaa vinavyotengenezwa na wafungwa vipo bomba sana...kwenye maonyesho ya biashara lazima banda la magereza linakuwepo
     
  6. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,607
    Likes Received: 3,856
    Trophy Points: 280
    MMhh..wakuu mnaongea kama mna personal experiences..
    Haya mimi mwenyewe sikuwa nafahamu. Gereza la karanga mimi nafahamu lina shamba tu...!
     
  7. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    asanteni wapendwa kwa kunijulisha kama hivi vitu vipo tayari...

    i just think with prisons being overcrowded,na baadhi ya shule zetu kukosa vifaa km madawati....ni kuwa,kuna 'manpower' huko magerezani ambazo bado haijatumiwa vizuri...lol
     
Loading...