Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi zile ajira 2000 za may 28 ndo tumepigwa changa?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by chuma cha reli, Sep 13, 2012.

  1. chuma cha reli

    chuma cha reli JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 1,542
    Likes Received: 311
    Trophy Points: 180
    mi sielewi utaratibu wa tume ya ajira kwenye kuita usahili

    1)wanaita kulikana na tarehe ya tangazo yaani FIFO?
    2)wanaita kulingana na na kipaumbele cha kazi yenyewe?
    3)wanaita kulingana na uhitaji na uharaka wa kazi yenyewe?

    nimeuliza ivo coz tangazo la may 28 mpaka sasa sijaliona wakiita usahili wala kulisikia kutoka kwa mtu yeyote,ikiwa kuna matangazo yalikuja mbele na wa2 wameshaitwa


    naombeni majibu na mawazo wadau.
     
  2. k

    kabye JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa.......................naona kimya sana
     
  3. k

    kabye JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi mwenyewe siwaelewi kabisa..................
     
  4. k

    kabye JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    subili subili nawe ......mpaka naona zzzzzzzzzzzzzzzz
     
Loading...