Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Yule Njemba Anayezunguka na Malkia Elizabeth ni Nani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Masulupwete, Jun 4, 2012.

  1. Masulupwete

    Masulupwete JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 550
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Mara zote anapoonekana huyo bibi anakuwa na huyo jamaa pembeni. Hivi huyo jamaa ni nani, mumewe, msaidizi au nani?
     
  2. s

    silent lion JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 499
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Ni mumewe yule, anaitwa Prince Philips au Duke of Edinburg
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    MUMEWE

    [​IMG]
     
  4. Masulupwete

    Masulupwete JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 550
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Kwa hiyo na yy anatafuna pesa ya walipa kodi wa UK (incl. wenzetu wanaopiga box huko)?
     
Loading...