Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi yule anayelia kwenye tangazo la "Wamekataaa" anazungumza nini?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Solita, Aug 22, 2012.

  1. Solita

    Solita Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hivi yule mtu anayelia kwenye tangazo linalojulikana kama "wamekata" huwa anazungumza kitu gani maana najitahidi ili nielewe kuhusu hilo tangazo hasa kwenye hicho kipengele lakini siambulii kitu, anayeelewa anijuze! karibuni
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,778
    Likes Received: 4,640
    Trophy Points: 280
    Sipendi kabisa kulisikia hilo tangazo, ni la kipuuzi kabisa, nashangaa kama kuna kampuni zinafanya commercial advertisement za kipuuzi na namna hii na kampuni zinawalipa pesa. upuuzi mtupu.
     
  3. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahaha yule analia wamekata ada yake......anasema "wamentumia ada ya shule.....wamekata" hua nacheka sana nikisikia hilo tangazo
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    yaani makampuni ya simu ukituma hela kutumia mfumo wao unakatwa gaharama ya kutumia huduma yao. so yule walikata hela ya fee so akawa analia. mia
     
  5. Solita

    Solita Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio maana akili imemruka kumbe ada yake imepungua! asante kwa ufafanuzi.
     
  6. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Airtel wana ponda Voda hao tuu watakatajeee.... haha basi sina mbavu
     
  7. M

    MWAKOLO JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kaka hao jamaa wanaponda uduma ya TIGO PESA
     
  8. E

    EJay JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    huwa nacheka sana nikimsikia yule anayelia
     
  9. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Moja ya matangazo yanayo bore!
     
  10. c

    chief72 JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    airtel wao ukitumiwa hela au ukituma ni bure, lakini voda na tigo wanakata, i mean unachajiwa gharama za huduma,
    ndo tangazo limekaa ki ivo......huwa nacheka sana tangazo lile, kwani matangazo mengine yamekaa ngono tu,hebu tangazo la habari leo kuna haja gani yule dada kupekua pekua mipaja yake
     
  11. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,740
    Likes Received: 1,871
    Trophy Points: 280
    Lile tangazo hata mtoto wangu anajua nalipenda sana,
    Maana linawekwaga asubuhi wakati nampeleka shule.
    Akisikia tu anaanza kunitania, "Baba Mwanao huyo" (nimsikilize), nami namtania kua ndio yeye, basi full kicheko.

    But kiufupi kuna ka-ambiguity pale, kwani ukituma School Fees ya Tshs 300,000/- ukakatwa Tshs 2,000/- unaweza kuijazia from pocket money na isilete effect kubwa sana kwa transaction ambazo zinatokea occasionally/rarely!!,
    So wametuingiza mkenge!!
     
  12. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ni kweli tangazo limekaa kipuuzipuuzi tu. Airtel wanawezaje kumlipa mtu kihiyo namna hiyo asiye na mvuto!!!
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Yaaani wananichefua na lile tangazo
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nilifikiri ni mimi tu, yaani linakera mpaka ninalazimika kufunga radio kwa muda!
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,443
    Trophy Points: 280
    Yule anayelia "wamekataaaaaaa ni m'kwere"
     
  16. Solita

    Solita Member

    #16
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe kwani enzi zile za kutuma pesa kwa basi ilikuwa ni gharama kubwa hapo bado hujahesabu muda mrefu unaotumika na wakati mwingine pesa kupotea.
     
  17. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Tangazo bora linakuvuta kulisikiliza,binafsi hua lina nifurahisha sana
     
  18. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    halina mashiko mara ya kwanza nilikuwa nahisi mtagazaji amefiwa analia
     
  19. N

    Ndibahika Member

    #19
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tangazo la kitoto sana. kiwango hakifanani na airtel!
     
  20. gmorrisy

    gmorrisy New Member

    #20
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lile tangazo ni kiburudisho changu nilickia me hoi kwa kucheka......"Wamaentumia ada ya shule Wamekataaaaaaaa!!!!!
     
Loading...