Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Yanga wanatumia fomesheni gani?

Discussion in 'Sports' started by Kapwila Matulu, Oct 6, 2012.

  1. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,764
    Likes Received: 1,928
    Trophy Points: 280
    Just curious, naombeni mnifahamishe maana kila nikijaribu kuchunguza mechi zao naona kama wanapeleka tu mpira mbele ili mradi purukushani izae goli.
     
  2. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,708
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Mkuu huu mwaka 2012, eti unauliza formation katika mpira wa Yanga au Simba uoni haibu? Kwa taarifa yako hizi timu ni timu zinazoua mpira wa kibongo pamoja na wadhamini wao. Katika mechi ya juzi, je uliona ujuzi wowote wa kutafuta magoli zaidi ya kuvunjana miguu? Hili ndilo tatizo la kuwa na wachezaji wachawi wasiofundishika. Ukiendelea kufuatilia mpira wa Simba na Yanga haki ya Mungu utajiua kwa pressure, mpira gani mwaka nenda mwaka rudi yale yale tu, butua butua tutapata goli Mungu akipenda.
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Yanga wanatumia 4, 4, 2. mia
     
  4. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Haruna Moshi "Boban" himself anatumia mfumo gani?,ile style ya juzi ni ya mfumo gani?
     
  5. Bwana Mapesa

    Bwana Mapesa JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    mi nadhani tumualike Minziro Jamvin labda ye atatuambia
     
  6. Bwana Mapesa

    Bwana Mapesa JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Juma Seif Kijiko's Style...U got Problem with dat?
     
  7. A

    Abuu- Amin Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Timu zote za Bongo zinatumia formation ya" twende pale Mpira ulipo"
    Formation za 442, na nyinginezo ni nadharia tu ya mdomoni na practically n wote tunaufuata Mpira ulipo.
     
  8. N

    Nyakipambo JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anatumia mfumo wa Kung Fu kama Eric Cantona. Unaswali.
     
  9. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha, Mheshimiwa..sina swali la nyongeza!
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kwani wewe unafahamu formation za namna gani?
    4 5 1 Bahanuzi akibakia kama lone striker ndio mfumo niliouona juzi.
    Tatizo lenu vijana wa 90 s hamjui mpira mnaishia kusikia story za kina Dr leak na kibonde
     
  11. Tisha-TOTO

    Tisha-TOTO JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Na Simba yako je...wanatumia fomesheni gani??

    Katika mechi ya Yanga v Simba, kipindi cha kwanza Simba walipata goli lao wakiwa na ball possession ya 59% v 41% ya Yanga. Kipindi cha pili, Yanga walisawazisha goli wakiwa na ball possession ya 69% v 31% ya Simba.

    So, sijui Yanga wanatumia fomesheni gani wala Simba. Lakini based on head-to-head statistics hizo hapo juu, Yanga ilipata goli kwa kumiliki mpira zaidi (therefore more entertaining) kuliko Simba walivyomiliki wakati wa kupata bao lao.

    Nimekutafunia, meza!
     
  12. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,344
    Likes Received: 1,053
    Trophy Points: 280
    goli la simba la movie la yanga la penalt,unalo?
     
  13. I

    Isoliwaya Senior Member

    #13
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    So what?
     
  14. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,522
    Likes Received: 3,845
    Trophy Points: 280
    goli ni goli tu weweee!!!
     
  15. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 368
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kama ndio hivyo,ball possesion ya nin kuzungumzia?! Tunataka goli na ushindi hzo entertainment ni kwa Barcelona labda...
     
  16. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    dah! we na Boban, Boban na wewe; nina wasiwasi na mtoto utakae zaa kama hawatafanana sijui.
     
  17. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    juma seif kijiko fomesheni, ugonjwa wa kusahau haraka!!!!
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    5-4-1 and still they ship in goals like a rugby team
     
  19. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,708
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180

    Usichekeshe bwana, Minziro mwenyewe si kocha bali mbabaishaji.....unafikiri atakuambia nini?
     
  20. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,708
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180

    Mchawi hafundishiki kucheza mpira hata iweje. Mpira ni kipaji, na ukiwa na wachezaji wenye vipaji ndipo unaweza kusema una timu lakini si hawa wa Simba na Yanga. Mchawi anatumia formation? Huyo mchawi wa wapi mleteni hapa tumjue na tumuulize anafanyaje fanyaje. Mkitaka formation angalieni mipira ya nje, hapa Bongo mtajipa pressure bure au la kama mna hela na muda wa kupoteza sawa, angalieni.
     
Loading...