Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ya Membe yameishia wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lekanjobe Kubinika, Jan 31, 2011.

  1. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wale aliodai Membe kwamba wamemkariri ndivyo sivyo na akadai wakiri makosa, je wameshakiri? Sijawasikia bado na wala Membe mwenyewe sijasikia amechukuwa hatua gani. Au wameishiana kiana tu kama desturi ya CCM?

    Makamba huyoo naye kaja ati CCM lengo lao ni moja tu: CCM kubakia na dola na sio vinginevyo, kesho akitangazwa atadai hakuwahi kusema hayo na atadai mabilioni, maana sasa watanzania wanawashitukia ccm kila wajapo na mbinu chafu zao kuwaibia wananchi.

    Juzi nimeambiwa na mfanyakazi mmoja wa TANESCO kwamba bili za umeme sasa zinachakachuliwa sana ili kupata pesa ya kuilipa dowans, na kweli nilitoa 5000/= nikapata units 8 tu. Partamu hapo hata sina hamu, inabidi kutafuta mbinu muafaka ya kuwachomolea umeme TANESCO kufidia umeme wanaotuibia kila siku, maana uaminifu nchi hii ni balaa. Wizi ni sifa ya maisha bora kwa kila mtanzania.
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    niko kwenye foleni ya magari barabarani!
     
Loading...