Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ya BALALI yameishia wapi??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee wa Gumzo, May 2, 2008.

  1. Mzee wa Gumzo

    Mzee wa Gumzo Senior Member

    #1
    May 2, 2008
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila uchwao maswali mengi hujipanga kichwani mwangu mzee wa gumzo lakini huwa sipati majibu.

    Jamani naomba tusaidiane hili la balali,si mnamkumbuka yule gavana wa benki kuu ya tanzania aliyepewa nafasi hiyo akitokea (kuazimwa)IFM?.

    Baada ya kuibuka kwa sakata la EPA na rais kumvua ugavana tulitarajia kuona kasi,hari na nguvu mpya katika kumkamata balali na kumfikisha mbele ya pilato kama shahidi wa kwanza na muhimu katika uporaji wa mabilioni ya wadanganyika.

    Lakini mpaka leo kimyaaaa!.Hatusikii chochote kuhusu mtu huyu.tuliambiwa alikuwa marekani anatibiwa lakini mpaka leo?

    Hivi kwa ishu nyeti kama hii mpaka leo balali anavinjari tu mitaani?Tunahitaji nini kumkamata? au tunaogopa nini?au niseme watawala wetu wangwaya nini kumleta balali mbele ya mkono wa sheria???

    Mimi wala sielewi,labda nyiye wadanganyika wenzangu mnajua zaidi yangu!haki ya nani hii nchi!
    Uwanja wenu waungwana
     
  2. H

    Haika JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hivi nani anatakiwa kutupatia jibu?
     
  3. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2008
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mzee sio IFM, ni IMF
    Hii ndio Tanzania bwana, chini ya Msanii mkuu kikwete kaka, alijifanya kumsimamisha kazi kumbe ilikuwa danganya toto ile, ya kuweza kumwondoa na kusiamamisha mambo!! na sasa kakaa kimya wala asemi lolote
    na
    mbaya zaidi watanzania tushasahau ili la balali, na hatuulizii tena! lakini 2010 kama kawa eti wanashinda jamani
     
  4. Miwani

    Miwani Senior Member

    #4
    May 2, 2008
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
     
  5. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2008
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hata wabunge hawakutaka kujua alipo huyo mzee wa shoka sembuse siye pangupakavu
     
Loading...