Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi wenzetu wahindi hawana timu?

Discussion in 'Sports' started by Mzito Kabwela, Jul 4, 2010.

  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280




    [​IMG]
    ..Ni swali ambalo limenijia kutokana na sekeseke hili la kombe la dunia. Wadau naomba msaada kutoka kwenu kama kuna anayejua kuhusu soka huko India. Zaidi ya hayo hongera Ghana kwa kufika hapo ilipofika
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Wana team lakini kiwango chao bado ni kidogo sana ukilinganisha na nchi nyingine katika bara lao la Asia.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,811
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    wahindi asili yao ni cricket, mpira wa miguu waliuacha baada ya FIFA kuwawekea ngumu kucheza miguu peku...kwanzia hapo walisusa
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Hapo penye red, unaweza kufafanua vzr naona imekaa kifix fix tu!
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,811
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    we jua hivyo....habari ndio hiyo
     
  6. K

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    kweli si mchezo
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Hahahaaa...naona nimekushika pabaya! Ndo mana najivunia kuwa m-bongo
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,811
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    lazima ujivunie kuwa m'bongo kwa sababu hili la wahindi kutaka kucheza peku ni wewe tu hulijui
     
  9. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    e tehe tehe tehe! kha we Preta we du!
     
  10. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #10
    Jul 4, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Walipo ng'ang'aniwa sana nasikia wakachaguwa makubazi...!
     
  11. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2010
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wahindi wana timu lakini India,Pakistan,Bangladesh,Sri lanka na Nepal huwa wanafungwa mabao hadi kumi na Korea,Japan na Waarabu kwenye mechi za Asia na mchujo wa Worldcup.
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Naona wahindi tunatoka nao droo.
     
  13. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nilipokuwa kule Asia, nilikutana na kituko! Kuna nchi moja ndogo ambayo ni kisiwa inaitwa Maldives, ipo kusini-magharibi mwa India. Basi nilikutana na stori kwamba rais wa Maldives ametangaza kuwepo kwa siku ya mapumziko baada ya timu yao ya Maldives kuichapa India goli 1-0. Kwa hiyo wakati mnawadharau India kwa kiwango kidogo cha soka, wengine wanatangaza public holiday kwa kuichapa hiyo India!
     
  14. doup

    doup JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwenye soka wahindi hatuwezi kabisaa! japokuwa sisi wenyewe bado viraza unajua zile kachori za piripiri zinawafanya wasiweze kuhimili mikiki ya dk 90+.
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahaha umenichekesha doup:A S 39:
     
  16. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hiyo ya maldiva kali! a off.Kumbe hata sisi tungemfunga Brazil na vile presidaa anvyomaind michezo inge national day oofff!
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    india ni nchi kama tz. Mbona hauishangai tz? Mbona haushangai kuwa ukitoa West Africa na waarabu na SA mbona hakuna tena taifa kwenye WC?
     
  18. Z

    Zhule JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2010
    Joined: May 22, 2008
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu kubali tu kwamba some people are more equal than others.Tanzania si kama India, nyanja zote wametuzidi. Mpaka tutakapotambua jinsi tulivyo (Tanzania) duni, tuanze moja ndo tutaweza kuendelea. Otherwise viongozi watafisadi wee mpaka nchi i-colapse wa-kiforce wao na si nchi kulingana nao (waarabu, wahindi, wachina, wazungu n.k)
     
  19. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #19
    Jul 5, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jinsi tunavyoona india haisikiki katika soka ndo sawa nawe uwe india na usema Tanzania kuna timu ya Soka, watakushangaa sana. india wanatuzidi sisi wabongo Mbali kabisa........Si katika soka tu hata michezo mingine....kimaendeleo ndo tupo nyuma kabisa......
     
  20. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #20
    Jul 5, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Aaaaaa wapi labda wametuzidi kwa filamu tu, lakini kwa soka nehi! nehi! tumewazidi kama huamini cheki basi na viwango vya ubora wa soka vinavyotolewa na FIFA!
     
Loading...