Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi wenzangu huwa mnajisikiaje????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by lidoda, Sep 20, 2011.

  1. lidoda

    lidoda JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 521
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60

    Katika familia yangu nina mke wangu, kijana wa kiume na nina msichana. Vijana wangu wwana umri wa miaka 20 na msichana ana miaka 25.
    Mimi huwa nachanganyikiwa na si siri huwa naumiwa endapo ’’nasifiwa’’ kuwa mke wako au binti yako ni mzuri. Nahisi kama huenda jamaa either wanamtaka mke wangu au binti yangu. Lakini huwa siumii sana endapo akina mama wanapomsifia kijana wangu kuwa ni handsome. Wenzangu mliokuwa na mabinti “mkasifiwa” mnajisikiaje?
     
  2. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    huo ni vivu lakini haya yote mwachie Mungu huwezi kumlinda bitiyo hata mke wako kikubwa mshirikishe Mungu
     
  3. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    bintiako kama mzuri niku2mie barua nipe comtact.
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    mkuu hizo ni just compliment kwa wanao na mke wako ila kama mna uaminifu wa kutosha na ndoa yako wala usiwe na haja ya kufikiria sana kwa mkeo
    Ila kwa binti mhhh hapo mwambie tuu wazi awe makini hao hawana nia nzuri na yeye
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    wengine hata hawamaanishi. kuna mtu anajisemesha 'u got such a cute baby' wakati katoto kenyewe ugly kama mzazi wake,hahaha (im just lightening the mood. watoto wote ni wazuri aisee. nenda kwa mbu kule ujifunze kuimarisha zizi lako
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280
    ukiambiwa mkeo mtamu je lol
     
  7. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ndo hivyo kama wewe unavyosifia vya wenzio
     
  8. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Kiarabu ukimsifia mke wa mtu uzuri - au mara nyingine kumtaka mume amfikishie salamu tu, kama si ndugu yako- unaweza kuleta ugomvi.

    Lakini hii ni function ya backward societies.

    Wenzetu wanatafuta cure of cancer and grand unified theory, sie tunaendekeza wivu.

    Kama hutaki wenzako waone mkeo mzuri usioe.
     
  9. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio kosa lako ni wivu kwa mkeo bt kwa mtoto wako inaonyesha ww huwa unapitia watoto wa watu sana au pia huwa unasifia sana watoto wa wtu sana,so unachojisikia ww unapomsifia bint wa watu ndicho anachojisikia mwanaume mwenzio anapomsifia bint yako na ndio mana unajisikia vibaya pia ni wivu huo.so kama ni kweli nilichokiandika basi acha.
     
  10. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Daaaah Boss
     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Loh! Wivu huo, poleeeee!
     
  12. KIHENGE

    KIHENGE JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe mtoto eeeeh!?
     
  13. W

    WIZARD Member

    #13
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nikisifiwa poa, mimi hata akitongozwa mke wangu ndo najua kumbe naishi na kitu bomba, mkeo kama ni kumegwa anamegwa tu kisela. Ukinambia hujawai chakachua nje, utakuwa unatudanganya, ujue mkeo nae ana mtu wake, swala la kumuonea wivu hadi binti ako huo uzushi, achana na io mambo.
     
  14. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Mimi ukimsifia demu wangu, naona raha sana. Maana ninajisifu kuwa, nimeopoa kifaa cha ukweli.
     
  15. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,160
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Je nikisema demu wako ni bomba kwenye 6 kwa 6?
     
  16. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    we mbaliche weeeh!
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kweli mkuki kwa nguruwe..
     
  18. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Kama binti yako mzuri jaribu kuni pm ndg.
     
  19. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    duh! Hayo mengine sasa. Hapo atapigika mtu. Patachimbika. Ohhoooo! :)
     
Loading...