Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi wenzangu huwa mnajisikia

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by lidoda, Sep 20, 2011.

  1. lidoda

    lidoda JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 60
    Katika familia yangu nina mke wangu, kijana wa kiume na nina msichana. Vijana wangu wwana umri wa miaka 20 na msichana ana miaka 25.
    Mimi huwa nachanganyikiwa na si siri huwa naumiwa endapo ’’nasifiwa’’ kuwa mke wako au binti yako ni mzuri. Nahisi kama huenda jamaa either wanamtaka mke wangu au binti yangu. Lakini huwa siumii sana endapo akina mama wanapomsifia kijana wangu kuwa ni handsome. Wenzangu mliokuwa na mabinti “mkasifiwa” mnajisikiaje?
     
  2. c

    charndams JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    "Mke wako au binti yako Mzuri"-ambiguous statement. unaweza kuitafsri kwa njia nyingi ila uzuri wa mtu unatokana na mambo mengi labda ufafanue zaidi. naomba nami nifikie huko nisifiwe kama wewe
     
  3. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    acha ubwege wewe,sifa zimeubwa kwa wanadamu,,,wewe unataka usisifiwe kwa vizuri?
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    ngoja uambiwe mkeo mtamu..lol
     
  5. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kwani wewe unaishi sehemu gani hapa duniani?
     
Loading...