Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi we nani hadi uwe wa kwanza kwa uliye naye!!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Mar 28, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Nimekutana na threads kadhaa ambazo wadau wanalalamika kuwa wamegundua kuwa walio nao wana wapenzi wengine hivyo wanaomba ushauri. Nimeona niianzishie thread kabisa, ili lijadiliwe upya.

    Kwa wanaume,
    Mwanamke mzuri unayemuona leo, ameshaonwa na wanaume wenzio kibao kabla yako. Unapomtongoza leo, keshatongozwa na wanaume kibao kabla yako. Na usishangae anapokukubalia leo, keshawakubalia wengine kabla yako. Hivyo sio kitu cha ajabu, kukuta kuwa demu wako alikuwa na mtu/watu wengine na pengine bado wanawasiliana.
    Kwa taarifa yenu wanaume wenzangu ni kuwa asilimia kubwa ya wasichana wazuri siku hizi wana wapenzi mmoja au zaidi waukwel, na wengine kadhaa kwenye reserve list. Wanaume wengi waliowapata wanawake wazuri, hata kuwaoa, waliwazidi nguvu wanaume wengine waliokuwa wanataka hiyo nafasi. Hivyo itakuwa ni ujinga usio na maana eti unapolalamika kuwa nimegundua mpenzi wangu anawasiliana na x wake, au ana mpenzi mwingine.
    Wasichana wengi wazuri hupunguza idadi ya wapenzi wa kwel au wa reserve list, pale mmoja wapo anapobahatika ku upgrade mahusiano kwenda level ya uchumba, na huwamaliza kabisa wanapoingia kwenye ndoa, japo kuna wengine wanakosa adabu na kuendelea na ma x hadi wakiwa kwenye ndoa.
    Hivyo wewe uliye na demu mzuri kwa sasa, usivimbe kichwa na vijimamaneno unavyoambiwa 'upo peke yako' au 'bila wewe siwezi ishi'. Kwa taarifa yako mpo kadhaa, na wewe unapewa heshima unayopewa kwa sababu tu ya juhudi zako za kuonyesha upendo. Siku ukiharibu tu mwenzio anachukua nafasi fasta.
    Na kwenu wanaume mnaojijua kuwa mnamendea demu mwenye mpenzi, msikate tamaa. Endeleeni kupiga jaramba hapo nje, kwani wakati wowote yakifurumuka humo ndani unawezajikuta unaambiwa vaa jezi, ingia, then unapata nafasi ya kuonyesha kiwango chako, na namba unaimiliki moja kwa moja.
     
  2. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    ukweli huo jamaa.
     
  3. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 954
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 180
    Mke au kimada/nyumba ndogo!!!! Kwa mke (baraka za padri na sheikh) kauli yako ina utata kidogo. umegeneralise mno
     
  4. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    No. Hapa namanisha mpenzi, tena ambaye hajawa mchumba.
     
  5. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    kwa dunia ya sasa ngumu sana mkuu
     
  6. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    i think hilo sio tatizo,tatizo ni pale mtu anaposhindwa kudeclare mapema kuwa ana mtu mpk hapo mtu ashajenga mazoea naye ndipo anajua kuwa una mtu-its time wasting
     
  7. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #7
    Mar 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Hawezi kudeclare mapema P, wanaume wenyewe siku hizi nao wa kubip. Wasichna wengi wanachofanya wanajitahidi kucheza karata zao vizuri, na kuangalia yupi yupo siriaz
     
  8. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    unajua tia moyo mhh aise
     
  9. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #9
    Mar 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Hata Fabianski alikuja kupata namba ya kudumu pale arsenal, baada ya Alumnia kuumia... lol
     
  10. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    asante kwa ushauri wako
     
  11. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 954
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 180
    Then you are right. kama amekukubali wewe, basi na mwingine anaweza kabisa kumkubali, huwezi kuwa wa kwanza
     
  12. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    na kwa upande wa wanaume vp?
    wao waaminifu wana mpz mmoja ..so inabd wanawake wasiwe na hofu?
    uchambuzio wako mzuri lakin ni uchambuzi kilema cz umelenga jinsia moja tu wakat subject husika inacut across adamu na eva
    nawasilisha.
     
  13. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    poapoa tumekupata vizuri unayosema yana ukweli kias
     
  14. s

    sawabho JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kule kwetu tunaanza uchumba mara binti anapozaliwa kwa hiyo mimi nilikuwa wa kwanza?
     
  15. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    mkuu naona nia yako siyo kuelimisha bali ni kupotosha jamii kwa kuhimiza tabia chafu ambayo mwisho wake ni maangamizi ama ya magonjwa au kujiangamiza/kuangamizana (kujiua/kuua kwa wivu wa mapenzi). ukweli ni kwamba unapoamua kuingia kwenye mahusiano mapya (me/ke) lazima uwe tayari kuvua penzi la zamani ili uwe salama (mfno, unanunua kiatu kipya unakivalisha juu ya kile cha zamani- utaweza kutembea kweli??? ukiweza basi ni kwa taabu sana!) kwanini ujipe taabu sana! there is a wide ground for making choice, pekua mpaka ujiridhishe/mjiridhishe then mnatulizana! mengine hayo ni kudanganya nafsi tu!:ballchain:
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Mmmhhh
    late me think
    Half of this is crap
    Yap
     
  17. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    mkuu naona nia yako siyo kuelimisha bali ni kupotosha jamii kwa kuhimiza tabia chafu ambayo mwisho wake ni maangamizi ama ya magonjwa au kujiangamiza/kuangamizana (kujiua/kuua kwa wivu wa mapenzi). ukweli ni kwamba unapoamua kuingia kwenye mahusiano mapya (me/ke) lazima uwe tayari kuvua penzi la zamani ili uwe salama (mfno, unanunua kiatu kipya unakivalisha juu ya kile cha zamani- utaweza kutembea kweli??? ukiweza basi ni kwa taabu sana!) kwanini ujipe taabu sana! there is a wide ground for making choice, pekua mpaka ujiridhishe/mjiridhishe then mnatulizana! mengine hayo ni kudanganya nafsi tu!:ballchain:
     
  18. LD

    LD JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Infact sijaelewa vizuri,
    Labda ni njaa ngoja,
    Nitarudi ngoja niende kwanza.
     
  19. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Itabidi nije kijijini kwenu mkuu kutafuta katoto kanakozaliwa, sababu style hii anayoiongelea hapa Tuko itakuwa ngumu kupata mtu mjini!!!
     
  20. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #20
    Mar 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Many facts are not easy to swallow...
     
Loading...