Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi WCW ni Maigizo au Real?

Discussion in 'Sports' started by Ndibalema, Feb 19, 2010.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Habari wana JF.
    Jamani mwenzenu kuna swala linanitatiza sana kuhusu huu mchezo wa Mieleka.
    Ni huu tunao uona kwenye TV mf. WWF, WCW n.k
    yaani hapa nawaongelea akina John Cena, Batista, Undertaker na wengine wengi.
    Swali langu la msingi je huu mchezo ni wa kweli au ni maigizo tu?
    Kwani kuna kipindi hadi refa anapigwa, wapiganaji wakizidiwa wanatumia hadi viti kama siraha ktk mpambano na mambo yanakuwa shwari tu hafungiwi mtu.
    Wakati kwenye ndondi Tyson alimmegua kipange kidogo tu cha sikio Evander Holyfried, pambano likavunjwa na Tyson akafungiwa kucheza masumbwi kwa muda.
    Alafu kingine ni kama wapiganaji wanashambuliana kwa zamu zamu,
    yaani mmoja anaweza akapigwa kwa dakika mbili mfululizo kisha kibao kikamgeukia and vice versa.

    Lakini pamoja na mapigano yote,
    Ni nadra sana kumwona mpiganaji anavuja damu.

    Wana JF naomba kwa anaye fahamu kwa undani mchezo huu wa mieleka anifafanulie kama ni maigizo tu kama Movie au ni real?
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    maigizo!
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    its real but purely for entertainment!
    they have to practice to perfection for many years.
    not everyone can do that, so don't try at home or school 'coz you will break your neck hahaha!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Soma hapa upate majibu yaliyopimwa!
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu mbona kuna mikanda? ni kama mashindano flani.
    nifafanulie kidogo.
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    How Much of This is Real?
    The outcomes of the matches are pre-determined and most of the moves are planned out ahead of time. The referee is in the ring as a prop for the match. The referee also serves as a communicator between the wrestlers in the ring and the people running the show behind the scenes. He communicates to the wrestlers if the people in charge want them to deviate from the planned finish and informs the wrestlers when they need to end the match. The moves performed in the ring are very dangerous and should not be attempted at home. The wrestlers train very hard to not injure themselves or their opponents but accidents occur frequently. Most wrestlers have suffered very severe injuries during their careers.
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Bara bara kaka.
    Nimeoana mkuu, sikubahatika kubarizi kwenye hiyo coversation uliyo niwekea.
    maximum respect.
     
  8. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,977
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Hapana si maigizo,haya huitwa mazingaombwe yaani kama enzi za kina Pawa Mabula!!
     
Loading...