Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi waziri kama Mwinyi anajiskiaje anapoona picha kama hii??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ZionTZ, Feb 18, 2011.

  1. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hivi waziri kama Mwinyi anajiskiaje anapoona picha kama hii?? je kitendo cha yeye kuendelea kung`ang`ania madaraka tukitafsirije???? kwangu namuona zaidi ya muuaji...
     

    Attached Files:

  2. CPU

    CPU JF Gold Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Ilizama Mv Bukoba na watu mpaka leo wako madarakani
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mwinyi ni Shujaa wameshikiliana na JWTZ kuokoa watu

    Hawezi kujiuzuru na hatajihuzuru
     
  5. N

    Nonda JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,860
    Likes Received: 1,175
    Trophy Points: 280
    Ninyi watu hamna kumbukumbu hata kidogo....Mwacheni tu hapo kwenye uwaziri.. au munataka,munapenda kumuona siku moja anakuwa Rais wa TZ?

    Hivi hamjui kuwa Baba yake Waziri Mwinyi, "Mzee Ruksa" Rais mstaafu Ali Mwinyi alijiuzu uwaziri wakati wa Nyerere na kuibukia kuwa Rais TZ?

    Akiondoka basi atarudi kwa gia kali kama ya Lowassa!

    Ilivyo awajibike, awajibishwe, tatizo ni system yetu baada ya muda kutokana na madudu uliyofanya basi unarudishwa ndani ya system na unapandishwa cheo.
    Wakimtoa hapo, watampeleka kuwa balozi, halafu watamrudisha kuwa Waziri mkuu au Rais.
    Sasa nafuu iko wapi?

    Ona hiyo post # 4 utafahamu vipi CCM wanacheza karata zao.
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ajiuzuru , haya mabom mpaka lini ya mbagala yalitosha kuwa fundisho!
     
  7. I

    Ipole JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anajisikia kama kawaida kwa kuwa hiyo ni ajali hakuna mutu anayekusudia kufanya mambo Kama hayo.
     
  8. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Akiiona hiyo picha yeye anafurahi sana na kuagiza kikombe kingine cha kahawa!:behindsofa:
     
  9. m

    mzambia JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwani kuna ndugu yake kafa? Au kajeruhiwa? We unajisikiaje?
     
  10. m

    mlimbwa1977 Member

    #10
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna mankiti yoyote kwa waziri wa jeshi la wananchi na JKT kujiuzulu,wanaopaswa kufukuzwa kazi ni watendaji wa jeshi la wananchi kuanzia mkuu wao,wakuu wa vikosi wa mahali yalipotokea maafa na wengine wote watakaoonekana inafaa.

    Kwa sasa serikali yetu haieleweki ilipo kwani mambo mengi yanayofanyiwa maamuzi hayana manufaa makubwa kwa wananchi,angalia suala la umeme,kupanda kwa petrol,kupanda kwa bei za vyakula na ujenzi,kupanda kwa nauli,ubovu wa miundombinu,uuzaji wa nyumba za serikali kiholela,kuvuruga mfumo wa elimu,michezo kutokuwa na mwelekeo,vijana kukosa mwelekeo kimaisha,nk.(hapa nani anayestahili kubakia serikalini?).

    System nzima ni tatizo,huwezi kumwondoa waziri mwinyi wengine wakabaki,hata wao hawana sifa za kuendelea kuwepo walipo.Suala la mbagala ilikuwa fundisho hasa kwa mkuu wa nchi,si ndie tuyempigia kura,hao wengine si wamealikwa tu!
     
  11. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kuna kitu wana kiita COLLECTIVE RESPONSIBILITY' kwa hili Mwinyi anatakiwa mara moja kujiuzulu, MKuu wa Majeshi na idara ya usalama wa Taifa pia manake wao wanajua kazi yao ni kmlinda rais na sii usalama wa raia hata jina lenyewe linanishangaza usalama wa taifa au usalama wa rais???tatizo la Tanznaia kila mtu akishapewa cheo anajiona Mungu mtu hakuna kujali.....thats terible.
     
Loading...