Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Wazee wa ARUMERU ni akina nani hawa?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by rwamashugi, Mar 23, 2012.

  1. rwamashugi

    rwamashugi Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi,wana jamvi! Nimekuwa nikiona kwenye vyombo vya habali eti Wazee wa Arumeru wametoa tamko.Na huwa inapewa uzito mkubwa kabisa! Hivi hilo tamko linatoka ndani ya Kikao flani? Je huwa kuna kura inayopigwa ili kuhalalisha tamko hilo? mfano eti wazee hawamtaki Lema Arumeru.Hivi kweli wazee wote wa Meru wame kubaliana na hilo?
    Hili swala la tamko la Wazee inabidi liangaliwe.Eti juzi juzi tumewaona Wazee wa Dar wameitwa kumpigia Jk makofi kuhusu swala la ma Doctor. hawa wazee wana patikanaje? Je wana wakilisha wazee wote wa eneo husika? au ni janja ya kisia tu? je tuendelee kukubari wazee wetu wae ndelee kutumika kama vifaa vya wanasiasa kupitishia hoja zao?
    Kwa hili wana janvi mnasemaje?
     
  2. G

    Golfer2008 Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wameru bado wanadumishaa mila na desturi za kabila, wanakubalika ka miungu fulani wakisema jambo wengine husikia. Ila wale wazee wa dar ni zambi tu ambazo kikwete hufanya, kwani huwa anawakusanya bila kuwapa hata nauli
     
  3. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,757
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    ni wakati wa mabadili siyo kuabudu miungu watu ambao hawana uhakika wa kuishi hata miaka mitatu ijayo. Maoni ya mtu mmoja ambaye unazi wake kwenye umaskini wa kifikra na kiuchumi yasitufanye sie tuache njia yetu ya kuelekea mabadiliko na kugeuka nyuma. Ccm wanafurahia wananchi kuwa maskini kwani wanajua ukifika uchaguzi watawahonga ili wawachague tena. Hawa wazee nadhani wameshaona moto wa mabadiliko unavyowaka na kuendelea kushika kasi ndo maana wanahofia usalama wa maisha yao kutokana na kukaririshwa upinzani ni wakorofi. Tunakoelekea ni karibu,tunakaribia kufika.
     
  4. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Ungeweka na ile picha nimeiona hivi karibuni ya wazee wakionekana kukondeana kana kwamba hawajala kwa zaidi ya wiki mbili. Haya ndiyo matunda ya CCM Arumeru.
     
  5. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,203
    Likes Received: 1,434
    Trophy Points: 280
    hatima ya hili taifa ipo mikononi mwetu vijana wazee wengi sasa wana experience negative growth ( senescence) hivo hata wakitoa ushauri laziman upimwe kwanza kabla ya kuukubali au la!! Kipindi cha miaka hamsini ya uhuru wengi wao walikuwa vijana walishindwa kuleta mabadiliko ya maana zaidi ya zidumu fikra sahihi za mwenyeketi!! sasa muda wao umeisha wakae pembeni na watuunge mkono nchi ikombolewe ila anagalau nao wamalizie vyema maisha yao! wazee w dar wanasahau namna walivonyanyaswa walipokuwa wanadai malipo yao ya iliyokuwa jumuiya ya east africa??
     
  6. M

    Makupa JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    kukondeana kwa hawa wazee ni sababu ya uvivu wao na wala sio matunda ya ccm
     
Loading...