Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi waungwana Chicharito wa Man U,ameoa kweli??

Discussion in 'Sports' started by Toto la kikurya, Feb 10, 2011.

  1. Toto la kikurya

    Toto la kikurya New Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahitaji kujua kwani nawish vitu vingi,vilivyo nje ya uwezo!!
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Bado mtoto!Aowe ili iweje? Hataki stress
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    nenda akakuoe wewe.......................maisha yankuhusu nini tunashindwa kushauri mgomo wa nchi nzima juu ya mafisadi tunawaza upumbaavu
     
  4. Toto la kikurya

    Toto la kikurya New Member

    #4
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo mambo ya mgomo ingia kwenye page ya siasa,nipo kwa entertain hapa,jibu swali na sio kuachia dongo,,,,kijana aje ww?
     
  5. Toto la kikurya

    Toto la kikurya New Member

    #5
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaaa,nani kakwambia kuoa ni stress??
     
  6. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ingia website ya man.u kuna sehemu unaweza kutuma ujumbe kwa sir alex na ukapata jibu,au mtafute kwenye twitter umuulize.
     
  7. M

    Matarese JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    majuu wachezaji wengi huwa hawaowagi, kwani wanawake wengi ni wasumbufu na wanyonyaji
     
  8. k

    kiwadama Member

    #8
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka kwann umemulizia chacharito na cyo rafael, unataka kumanisha nn
     
  9. De Javu

    De Javu JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2011
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 266
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umemzimia nini?
     
  10. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mweleze mjinga huyu, itamsaidia nin hata akijua!?
     
  11. Tumaini edson

    Tumaini edson Member

    #11
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hajaoa na hata angehitaji mke siwezi mshauri aoe Bongo, hizo n tamaa zenu tu wanawake wa Tz, hamna mapenzi ya Dhati ndio maana tulibuni jina muafaka la VICHECHE.
     
Loading...