Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi watu wa Mbeya ni vichwa sana?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Synthesizer, Jun 30, 2012.

  1. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,166
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    Unajua nimekuwa nafuatilia jinsi ambavyo hadi sasa nimeona watu wa Mbeya wanakuwa na mwamko sana katika kupigania haki za watu, sijui kama wana kitu fulani kinachowafanya wawe hivyo. Ajabu ni kwamba mara nyingi wanakuwa victimised

    1. Gibson Mwaikambo - alitaka kujiengua CCM kuingia Chadema, akapata "accident" iliyomuua siku usiku wa wa kuamkia kutangaza kujivua gamba kuingia Chadema

    2. Prof. Mwandosya - tunajua yasiyojulikana yaliyomkuta

    3. Dr. Mwakyembe - Tunajua yale ambayo hakuyaweka wazi yaliyomkuta na jidihada zake

    4. Dr. Ulimboka - tunajua yaliyomsibu

    5. ? Daudi Mwangosi - auwawa na polisi

    Nilipotoa hii thread, niliweka kiulizo namba tano, na sasa naona kwa mara nyingine mtoto wa Mbeya amekuwa victim
     
  2. s

    senteu New Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siyo hivyo sema tu ni mambo yana tokea na yana wakuta tu cha msingi ni kwamba tuombe mungu atusaidie
     
  3. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wataalam wa mambo wanadai wana roho 7 kama paka,

    so ulimboka zilikufa roho 5 zikabaki 2
    makyembe zilikufa 6 ikabaki 1
    mandyosia zimeshakufa 3 bado 4
    mwaikombo kwa bahati mbaya zote 7 ziliondoka kwa mpigo.

    mungu awape nguvu wapone tuendelee na mapambano
     
  4. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,617
    Likes Received: 2,170
    Trophy Points: 280
    nahisi ni waadilifu sana! labda kutokana na mila na malezi yao, japokuwa wengi wanapost nzuri serikalini sijawasikia kwenye makesi ya ufisadi.
     
  5. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hivi yule Apson Mwang'onda ni kabila gani vile?
     
  6. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,617
    Likes Received: 2,170
    Trophy Points: 280
    ni jamaa wa TISS? vipi alikuwa na kashfa gani? nafikiri atakuwa anatokea mbeya. kumbuka tunaongelea watu wa mbeya sio kabila gani , sawa?
     
  7. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu yule ni fisadi la nguvu kwa kutumia cheo chake akiwa TISS. Yeye na mwenzake Mboma nafikiri huyu naye ni wa Mbeya walikwapua mabilioni ya pesa mmoja kupitia Kagoda na mwingine kupitia Meremeta. Kikwete alipoingia madarakani akamwongezea zawadi kwa kumteua mwanaye kuwa mbunge.
     
  8. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kiaina huwa wanawa kubali.Leave apart,hao watata.Vijana Wa Tunduma kama wangekuwa ni wote Wa-tz tungekuwa tuna unafuu,kwa ile issue ya mawe kwa wazri wa mambo...Mantk yake nn?Kjana yupi na sehemu gani kwa haraka apate awarenes haoji mtu unakuja kwenye ziara ya chama unatumia gar la serikal?Hata hawa wasomi we2 wa Teku,nk.hawakuweza fanya hvyo.
     
  9. M

    Masuke JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Robert Mboma naye hakuhusika na Meremeta kweli?
     
  10. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Watu wanaoweza kuiongoza hii nchi na kutupeleka kwenye nchi ya maziwa na asali ni wa kutoka mikoa mitatu tuu,MBEYA, KAGERA na KILIMANJARO nadhani hata kwenye baraza la mawaziri la sasa mnaona utendaji wao.
     
  11. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wanapenda sana haki, hasa hao wakina mwa ni watu wa dini sana,.
     
  12. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Synthesizer niwajuavyo kwa asili watu wa Mbeya hususani Wanyakyusa huwa hawapendi kunyanyasika. Wengine watakuwa na kumbukumbu shule za secondary hadi vyuo vikuu jinsi vijana hawa walivyokuwa wakitetea haki za makundi wanayoyawakalisha. Hawana aibu. Ukienda kama Kyela kiongozi unapewa live bila chenga. Hawaoni shida kukosana na wanafiki. Ni gene tu. Ila la ufisadi, lipo kila sehemu; japo vijisenti vingi naona vimeenda Mwanza, Shinyanga, Arusha, Kilimanjaro, Bagamoyo na si Mbeya.
     
  13. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wala ndizi !akili zao vodafasta!hazikwamikwami!zinawaza na kutenda kwa kujiamini mno!
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    CCM na Mbeya ni wapinzani wa jadi.
    CCM mbeya haikubaliki
     
  15. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,707
    Likes Received: 1,718
    Trophy Points: 280
    Kikwete anawaonea sana watu waa Mbeya. Anawaona kama ni cheap target kuwanyanyasa na kuwafanyia anavyotaka. Aliwanyima maendeleo kwa miaka mitano kisa walimnyima ubunge mtoto wa fisadi mwenzie Mwakyoma na akawachomea moto masoko yao mara nne tangu ameingia madarakani. Wao hawana makuu wamemuachia Mungu huku wakisema NDAGA FIJO KIKWETE, KYALA YU MPOKI
     
  16. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 821
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Kuna mtu alisema katika wanafunzi wa Yesu aliwapo mnyakyusa alieitwa Filipo-yawezekana baraka za Mungu
     
  17. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,617
    Likes Received: 2,170
    Trophy Points: 280
    na wao si walimpiga mawe kule kanga. alafu wakamkataa mpesya wakampa sugu jamaa kumpooza kampa ukuu wa wilaya kahama
     
  18. D

    Doctorbeat Member

    #18
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbeya IJITENGE la sivyo mtaisha. Au tupate akina SUGU mbeya yote. Kitaeleweka !
     
  19. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ndo zetu sisi wa kule mbeya mimi mwenyewe naitwa MwaPombekali!
     
  20. ndinga

    ndinga Member

    #20
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikwete hajawahi kukanyaga Mbeya tangu achaguliwe 2010.Nape mwenyewe kashindwa hata kuhutubia mkutano wa hadhara tangu alipoingia Mbeya, Watu wa Mbeya hawadanganyiki isitoshe wameshaichoka CCM rejea vurugu za machinga ilikuwa vita kali mpaka jeshi kuingilia kati maana polisi wote walishindwa tena wa mikoa miwili Iringa na Mbeya.
     
Loading...