Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi watu wa IT ni wangapi kwa mishahara minono TZ?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by redSilverDog, Jan 9, 2011.

  1. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Habari zenu,

    Hivi kuna mtu anazo statistics ya 'professions' zinaongoza kwa kulipwa mishahara minono tanzania? Tafadhali azimwage hapa.
     
  2. M

    Mundu JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2011
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ufisadi...hulipwi unajichotea! Yaani wao bilioni moja,wanaita vijisenti. R u tempted?

    Nadhani inategemea na kampuni husika!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,735
    Trophy Points: 280
    Politics
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Profession/career inayoongoza kwa malipo ni Politics

    1. Politics- Mbunge ni most highest paid jimboni kuliko hata Ofisa kilimo wa mkoa engineer wa mkoa , Mganga Mkuu wa mkoa ,Afisa nyuki wa mkoa au Afisa Elimu wa mkoa Afisa Mifugo Au Afisa madini , Afisa Ustawi wa jamii. Hakuna logic but ndio hivyo
    Usishange hakuna cheo cha ICT officer kwenye lever ya mkoa au wilaya.

    Nadhani ukiangalia kwa waliotutanguli mambo ni tofauti . Thats why mambo yetu mengi yanakwenda mrama.
     
Loading...