Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi watoto hawa wazazi wao hawalipi kodi!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mdondoaji, Aug 1, 2011.

  1. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    [h=1]WANAFUNZI WAFANYISHWA MTIHANI UWANJA WA MPIRA![/h]

    [​IMG]Mwalimu wa Shule ya Msingi ya Bungo ya mkoani Morogoro,akisimamia mtihani leo asubuhi.
    [​IMG]...Wanafunzi wakiendelea na mtihani huo.
    NA DUNSTAN SHEKIDELE, /GPL, MOROGORO
    KATIKA hali isiyo ya kawaida, wanafunzi wa Shule ya Msingi ya Bungo ya mkoani Morogoro, leo asubuhi walinaswa na mtandao huu wakiwa wametapakaa kwenye uwanja wa mpira wakifanya mtihani huku wakiwa chini ya uangalizi mkali wa mwalimu wao.

    Alipohojiwa na mwanidshi wa mtando huu juu ya wanafunzi hao kufanya mtihani kwenye uwanja huo, mwalimu aliyejitambulisha kwa jina moja la Mazinda, alisema uongozi wa shule hiyo uliwapeleka wanafunzi hao kufanya mtihani huo uwanjani hapo kwa lengo la kuwapa nafasi ili wasiangaliane majibu.

    "Tumeamua wafanye mtihani huu wa majaribio hapa kiwanjani kwa lengo la kuwapa uhuru zaidi kwani pale darasani huwa wanabanana, lakini sambamba na hilo, hali hii itasadia kwa wale wanafunzi wenye tabia ya kunakiri majibu kutoka kwa wenzao washindwe kufanya hivyo," alisema mwalimu huyo kwa kujiamini.

    Hata hivyo, mwandishi wetu alishuhudia wanafunzi hao wakifanya mtihani huo kwa shida kubwa kwani walilazimika kuinama kwa muda wote wakiwa hapo.

    Picha zaidi za tukio hilo:
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     
  2. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    i hate ****NG Tanzania
     
  3. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    i hate ****NG Tanzania
     
  4. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kufanya mtihani katika uwanja wa mpira jua kali, vumbi jingi, hakuna kivuli ubora wa elimu utokee wapi? Afisa wa elimu anakuja kuwatembelea na V8 ya milioni 250 kweli this is not fair at all!!!!
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    eeeeh mungu tunusuru na hii serikali mbofu mbofu ya CCM! napenda sana watoto nikiona wanateseka kwa nama yeyote ile napandwa na hasira mbaya. nna hasira sn na CCM kufanya sherehe ya miaka hamsini, hizo pesa si wangenunua madawati shule kibao tuu!!
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,169
    Likes Received: 9,855
    Trophy Points: 280
    Duh! Hii inasikitisha sana. Posho za Wabunge zikiondolewa na kuelekezwa katika kujenga madarasa basi tutaweza kupunguza kwa kiwango kikubwa au kumaliza kabisa tatizo la kubanana madarasani.
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tunaomba ushahidi wa hili.
     
  8. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nape kama yuko humu aje atolee majibu. CCM hapo watajibalabuza hatatokea hata mmoja hapa kujibu hoja ila wanasubiri kutukana CDM tu! CCM ni wanafiki wakubwa kwa watatnzania wanawadanganya huku wakijua wanawadanganya. Sasa maisha bora ndo hayo? Jamani kuongoza nchi si mchezo jamani.
     
  9. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Muulize waziri wako mkuu wa Nchi hii Toyota Landcruiser V8 inathamani ya shillingi ngapi ikisha kaangalie pale wizara ya elimu V8 zimejipanga ngapi na maafisa wa elimu wanaoenda kutembelea huko Mikoani huwa wanaendeshwa na magari gani.
     
  10. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Hivi hii nchi inaeleka wapi? Hata walimu sasa itabidi wajivue magamba.
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    mimi nikifanya mtihani hapo siwezi kufaulu hata kama ni wa kiswahili
     
  12. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Bwana tumeambiwa kompyuta ziankuja mpaka shule za msingi.

    Ngeleja anabana umeme,

    Walimu ndo hivyo,

    Halmashauri hazina madawati

    Tutegemee nini???????
     
  13. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hao walimu nao hawaja tulia huwezi kmweka kwenye vumbi mtoto wa mwenzio eti kisa wasiangaliziane it sounds non sense
     
  14. A

    Akiri JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    wanafunzi01.JPG wanafunzi 02.JPG

    Wanafunzi wa shule ya msingi Bungo mkoani Morogoro wakifanya mtihani wa katikati ya muhula , Jamani kweli tutafika . Mungu aturehemu
     
  15. DULLAH B.

    DULLAH B. JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 675
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kweli Tz bado saaana!
     
  16. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #16
    Aug 2, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,159
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    labda ni mtihani wa majaribio, na wametengwa ili wajitegemee. na huo ni ubunifu wa mwalimu wa taaluma ili kukuza taaluma, ifanyiwe utafiti, kama inafaa irasmishwe tukiwa kwenye mchakato wa kuiadabisha serikali ya ccm.
     
  17. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #17
    Aug 2, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Labda darasani kuna joto sana wameamua kula kipupwe live!
     
  18. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #18
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwani hakuna madarasa na madawati?
     
  19. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    inauma sana .... na ada wamelipa
     
  20. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ina maana afisa wa elimu hawezi kuwa waziri wa elimu? maana ya afisa(officer) mmiliki wa ofisi husika.....!!!!
     
Loading...