Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi watanzania tumelaaniwa au????

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Babu Lao, Mar 6, 2011.

  1. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Leo nilikuwa natafuta mbuga za wanyama za nyumbani.. nimeshangaa sana kuona kuwa ni mbuga moja tu iko online, Saadani National Park ndio pekeee unayoweza kuipata online.. Cha ajabu the might serengeti-tz haipo wakati masai mara-kenya ipo, hivi kweli tupo serious watanzania???? Na nimeona mbuga ya mkomazi national park wanaitangaza iko kenya (http://www.youtube.com/watch?v=FSzeKVgv6tU), hivi ni lini tutaamka sisi watanzania kila siku tunalaumu watalii wanaanzia kenya.... kama watu walopewa mamlaka ya kusimamia rasilimali zetu hawako makini kiasi hiki????:A S 13::A S 13:
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Pole sana Mkuu. Mimi mwaka fulani nilikuwa kwenye Embassy ya Kenya, nchi kapuni, Jamaa walikuwa na picha ya Mlima wa Kilimanjaro ambao upo kenya. Nilipo wauliza kulikoni Mlima huu kuwepo kenya, jamaa wa embassy yao akadai ni kutukuza mali zetu za afrika mashariki. Kumbuka, hapo, nilikuwa na kajamaa ketu ka embasi na kalikuwa kimyaa kama maji ya mtunguni.


    Tusubiri labda na sie wadanganyika tutakuwa na 18 bora kama Misri. Au mkoloni aje na arudishe mijeredi ndio akili zitaamka.
     
  3. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Haya mambo yanatia hasira sana, Yaani mtu akishapewa mshahara na akiiba alichoiba ndo basi tena hata HAKUMBUKI KUUMA NA KUPULIZA!
     
  4. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    ..ngorongorocrater.org ipo sijui kama uliiona hii, ninayo pia docu yao waliyotengeneza

    ..pia serengeti.org ipo soooo good (imetengenezwa kitaalamu kweli, inavutia na iko interactive) hebu watembelee

    ..zile zinazotoa habari za ujumla ni tanzaniaparks.com na tanzaniatouristboard.com

    ..tatizo la uendeshaji wa nat parks, game reserves and the like in TZ ni kwamba sio zote zenye mandate yao wenyewe (mf. Ngorongoro), nyini zinazobaki zipo chini ya TANAPA and therefore TANAPA anakuwa responsible kuzitangaza na si kila moja peke yake. Tofauti na uendeshaji wa parks huko Kenya au S. Africa kwa mfano.

    ..huku kwetu parks haziwezi ku-compete against each other, because the whole thing goes to the same coffers (TANAPA), ambao ingawa hawafanyi kazi nzuri sana lakini tukizingatia na background ya hii industry you can't put much blame.

    ni mtazamo tu
     
Loading...