Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi?watanzania na wenzao jumuiya ya afrika mashariki wanaendana kweli kielimu? Ushindani ukoje kapo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mansakankanmusa, May 5, 2012.

  1. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,444
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Tukiwa tunaingia kwenye stage(hatua:flypig:) mbalimbali za muungano wa jumuiya cvhnagamoto ipo katika elimu pia, je watanzania nafasi iko wapi hapo,

    1 burundi?
    2 uganda
    ?

    hawa ndio wachovu wa Tanzania?
     
Loading...