Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi watanzania gani wapo kwenye ratiba ya mgao wa umeme?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Saint Ivuga, Jul 15, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,711
    Trophy Points: 280
    jana niliongea na rafiki yangu mmoja ambayo nilikuwa sina mazoea ya kupigiana naye simu. Huyu kijana baba yake ni kapteni. Nikamuuliza kuwa vipi mgao wa umeme hapo Tanzania? Akaniambia kuwa hajui mambo ya mgao.nikashangaa sana sikutaka hata kujua anaishi maeneo gani.sasa ni kina nani wapo wanaotwishwa hili zigo la mgao wa umeme? Wananchi na walimu ambao hawana uwezo hata wa kujinunulia magenereta?..na hawa ndio wapiga kura wakubwa
     
Loading...