Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Wasira naye alilipwa per diem kwenda Arumeru Mashariki?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Ng`wanakidiku, Mar 22, 2012.

  1. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nakata wadau kufahamu kama huyu mh. naye walimlipa per diem ili akampigie kampeni mgombea wa CCM?
     
  2. MANI

    MANI Platinum Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Lazima mkuu haweindi bila posho hawa !
     
  3. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,808
    Trophy Points: 280
    Kwanza akiwa kama waziri anayetakiwa kupatanisha umma na kuleta mahusiano lakini amekuwa ndio mchonganishi na muondoa mahusiano. Kweli rais wetu alinyimwa na Mungu kipaji cha kutambua viongozi bora. JK na Wasira wanaunganishwa urafiki na kitu kimoja tu, CHUKI ZAO BINAFSI KWA NYERERE na WARIOBA.
     
  4. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo per diem ndo inayowapeleka huko! hata wasiojua kujenga hoja wako kwa ajili ya posho na matokeo yake ndiyo hayo 'kauli gongana'!
     
  5. y

    yplus Senior Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ikiwa vijana wa TOT wanao tembea na Semi la CCM wanapewa 30 kwa siku nje na malazi na chakula,Wasira atakuwa anapewa tshs ngap?,jibu unalo...
     
Loading...