Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi wasichana wakiingia chuon huwa wanazuzuka na nin?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Perry, Nov 28, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Heshima mbele wakuu!eti wajamen,hvi hawa dada zetu huwa wanazuzuka na nin pindi waingiapo vyuon,unakuta bint kaanzana na mchzi tangu wakiwa secondary bt suprisingly akiingia chuon anamtema mchzi na kuanzana na visharobaro vya chuon,tatzo huwa ni nin jaman,maana nimeshuhudia kesi za namna hyo kama 3 toka kwa watu wangu wa karibu?
     
  2. A

    Anny marwa Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wengine wanavua na pete kabisa na sio wadada tuu hadi wamama wazimaaa
     
  3. m

    mhondo JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kwa sababu wanakuwa kwenye mazingira huru kwahiyo wanajisahau sana kuwa maisha ya chuoni ni ya mpito tu.
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,789
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    wewe ukiwa secondar upo kwenye kifuu kilichojaa maji sasa ghafla aningia kwenye mto...na hapa ndio samaki bwena lazima uatakuwa na options nyingi....wakati unakuta huku nyuma siajabi yule aliyekuwa nae alikuwa the best option out of the limited options available
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wanagundua kwamba mapenzi sio ishu.
    Kuuza sura na kukamata mshiko ndio kila kitu.
     
  6. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Wanazuzuka na chuo.
     
  7. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,761
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Halafu wakikaribia kumaliza chuo wanavoachika, utawaonea huruma
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Wanagundua kuwa pale ndio kuna wanaowahitaji.
     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Sio kuzuzuka ni kuamua tu!!
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    nakumbaliana na wewe 100%
     
  11. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Freedom. Wengi wanatoka nyumbani ambako hawako free sana. Wakiingia chuo wanaona ka wametoka gerezani!
     
  12. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Halafu mwisho wa siku anabaki,'laiti ningejuaaaa!',then anamrudia jamaa ake wa zamani eti nisamehe my dear,ni shetani tu.
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    tunafanya makosa mengi na hilo ni mojawapo ila shetani asisingiziwe jamani.
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Au wanazuzuka na Nkurumah za vyuoni kwao

     
  15. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #15
    Nov 28, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Hata masela nao huwa wanawashobokea mno, ndo maana nao wanawaonea huruma
     
  16. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #16
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    Ni kiherehere chao!
    Hata baba alisema
    watoto wanapata
    mimba ajili ya
    kiherehere!
    Wanachuo weeeeeeengi
    ni victim
    ajili
    ya kiherehere!
     
  17. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #17
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni tamaa mbaya zaoooo,ovyoooo
     
  18. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #18
    Nov 29, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    poor mind! Achen umalaya mtakufa! Just fill the gap by banana inatosha!
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Nov 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Embu sambaza huu ujumbekwa ndugu zako wote wakike na majirani.
     
  20. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #20
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,021
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    nampenda sana demu wangu, ujumbe wenu nyote umenichoma sana coz yupo a dvance!!! eeeh mungu baba wa milele mwenye nguvu na mamlaka naomba umuepushe huyu mb****e na hiki kinachojadiliwa hapa amina!!!!!!

    amen....!
     
Loading...