Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi wasambaa wana sifa gani??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kahaluaJr, Apr 22, 2012.

  1. k

    kahaluaJr Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwaga nasikia ati wasambaa wana jua sana yale mambo yetu yaleee hivi ni kweli??Pia nasikia wanajua sana kulea wanaume na kupiga hapo ndio kabisa.Naomba kuwafahamu hawa watu
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kahaluajr.......uliambiwa wasambaa au watu wa Tanga??Maana kuna wasambaa, wadigo, wabondei wote wanayajua ti ingawa siku hizi hata wachaga twayajua ati mahabat
     
  3. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Pia wana sifa ya kuvumilia baridi mkuu uko juu milimani wanapoishi kuna baridi balaa sisi wageni uomba likizo mda wa baridi ukifika, wakati wao utinga tshirt na kwenda katika shughuli zao iwe baridi au joto
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,025
    Likes Received: 9,672
    Trophy Points: 280

    Hehehehe wachaga wa Tanga LOL! hata mgongoni utabebwa :):) Haya bana MJ1
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    pia tunapenda kucheza mdumange.......
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    au kibinda nkoi
     
  7. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wakike ni wapole nahata umpigeje haondoki ila ukimuoa ndio ujue umeoa ukoo wote
    wakiume wahuni kila anakoenda kutafuta maisha anazaa n kuacha mke
    tabia ya ujumla ni wakarimu sana na wanajali utu wa mtu,wanajua kubembeleza mnoooooooo
     
  8. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    wanapatikana sana wilayani Lushoto, kuanzia maeneo ya Soni, kongei, lushoto mjini, lukozi, mtae, mlalo, ngwelo, mlola.
     
  9. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    utkuwa mnyamulenge weye
     
  10. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    .........halafu pia sifa zao nyingine ni kwamba wamejazana sana kariakoo ktk shughuliza kubeba mizigo na wabishi kinoma( kwa upande wa wanaume)
     
  11. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Tukianza kudadisi sifa za kila KABILA humu, watu wataishia kutiana vidole vya macho...............Kwa mtazamo wangu sidhani kama ni busara sana kudadisi tabia za makabila in general, watu watakwazana humu kwa sababu kama kuna mtu alitendwa na mtu wa kabila hilo, ndio atapata nafasi ya kumaliza hasira zake..........
    Na tusipoangalia kila mtu atakuja hapa akitaka kujua sifa za kabila fulani na matokeo yake tutajikuta tukijadili makabila badala ya mambo ya msingi...........................
     
  12. Jambazi

    Jambazi JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2015
    Joined: Jan 18, 2014
    Messages: 9,255
    Likes Received: 4,558
    Trophy Points: 280
    Hawa watu ukiwa na mpenzi mmoja tu ukimgegeda kisawasawa nae anaenda kusimulia wenzake wanakuwa wanajileta wenyewe unajipigia tu!
     
  13. y

    yangdullah New Member

    #13
    Jul 12, 2015
    Joined: Jul 4, 2015
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    mazeee sio mpango uo mmekosea sana kujadili ukabila duh cjui niwah...!!?
     
  14. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2015
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wanapenda mambo makubwa kuliko uwezo wao...
    Reference:JM
     
  15. Tesla Senior

    Tesla Senior JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2015
    Joined: Mar 31, 2015
    Messages: 284
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wadada wakisambaa ni wakarimu sana ni vigumu ndoa kuvunjika ukiwa na msambaa Pia kuna uhakika wa kula mzigo mwanzo mwisho mwenyewe swala la kuchepuka kwao ni F yani wanalizika sana ila mbulu na mhaya utasaidiwa sana na masela
     
  16. Tesla Senior

    Tesla Senior JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2015
    Joined: Mar 31, 2015
    Messages: 284
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Lazima tujuane ili tuishi kwa tahadhari kuepuka hatari tatizo wabongo hatutaki ukweli hata kidogo
     
  17. j

    jjmm JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2015
    Joined: Feb 24, 2015
    Messages: 1,093
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Wabeba magunia wazuri
     
  18. w

    witnessj JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2015
    Joined: Mar 22, 2015
    Messages: 1,867
    Likes Received: 1,023
    Trophy Points: 280
    Exactly niko nao hapa job... Mhaya hafiki hata robo!
     
  19. born to win

    born to win JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2015
    Joined: Jun 21, 2015
    Messages: 564
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    Haswaa na wakipata pesa ndio balaa sifa mpaka kero
     
  20. B

    Baba Mkali JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2015
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 471
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    Waghoshi soi kunu, kuna bahau jetiondo mbui!!!
     
Loading...