Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi wasaidizi wa Rais ni viziwi au hawamweshimu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kimboka one, Jan 1, 2012.

  1. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    wadau nimepata hasira sana kwenye hotuba ya Rais kuaga mwaka mpya.kila wakati anakemea yaleyale na majitu hayamsikilizi,mfano kero za walimu kila mara anapiga kelele lakini mambo ni yale yale,mf mdogo angalia swala la madai ya likizi serikali ililipa na rais akaamuru mtu asiende likizo bila kulipwa lakini hata mwaka haujaisha tayari kuna deni la m 52,tena ametoa amri hiyohiyo na kuwataka wahusika maelezo,sijui kama watampelekea maelezo hayo.ata kama ni kumkomoa hii imepitiliza jamii,ukienda ofisini kutaka hudumu akirejea maagizo ya rais wanakuambia huyu ni mwanasiasa hajui yanayoendelea huku ofisini.rais chukua maamuzi magumu wakuheshimu nanyi wafanyakazi tekelezeni amri ya mkuu wa nchi,mnawatesa sana walimu wetu ndiyo maana wapo kwenye mgomo baridi.
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Achukue maamuzi magumu yepi wakati watendaji wote ni masela wake
     
  3. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona sikuelewi,yaani unaomba jk awachukulie hatua hao viongozi,hujui kama wao tayari walishamchukulia hatua na ndo maana hakuna lolote linaloendelea.wake up................
     
  4. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Yeye anaagiza walimu walipwe wakati kwa mfano Halmashauri moja inapata fungu la kulipa likizo walimu kwa mwaka ni Tsh milioni 10, na kulingana na idadi ya walimu wataoenda likizo kwa mwaka huo unakuta wanahitaji milioni 37, sasa hawa maafisa utawala watatoa wapi hilo pengo la milioni 27 kulipa walimu wote mafao yao ya likizo!!??
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii hotuba ya Kikwete inadhihirisha kuwa serikali inaibiwa big time na yeye anajua. nadhani ameshaindwa kukomesha wizi huo
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Like father like son!
     
  7. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    F#ยค*K
    Inabidi elimu inayotolewa Tz ifanyiwe mageuzi makuu kwa sababu wahitimu wengi wanakuwa na mawazo finyu sana. Sasa wewe huoni Tanzania kwa sasa iko kwenye ombwe kuu la uongozi? Kila mtu analalamika, Kina Jussa wanaita wengine wapumbavu...... uf na pale Ikulu kuna kiumbe kimekaa eti kina ubongo kama binadamu...
     
Loading...