Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi wapiga kura walikuwa wangapi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Lukolo, Nov 4, 2010.

  1. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwa takwimu zilizomo katika gazeti la mwananchi, inaonyesha kwamba waliopiga kura jumla yao ni 20,445,725. NEC ilisema wapiga kura walikuwa ni 19+ milioni. sasa hii milioni nyingine imetoka wapi? Hapa na mimi sasa nachoka. Angalia link hii Mwananchi Election Editions

    Makadirio/Wapigaji 20,445,725
    P. Mziray 65,276
    J. Kikwete 3,544,673
    W. Slaa 1, 234,254
    I. Lipumba 589,451
    H. Rungwe 13,809
    F. Dovutwa 6,607
    Zilizoharibika 144,501
    Zilizopigwa 5,608,303
    Asilimia waliopiga 27
     
Loading...