Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi wapenzi,ukitafuta mwenzi unataka wa namna gani.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Naomi 88, Mar 23, 2012.

  1. N

    Naomi 88 New Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je unataka mtu anayefanana na wewe au aliyetofauti na wewe ktk tabia na matendo.:thinking::thinking::thinking::thinking::thinking:!!!!!!
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    mi wala sijui....
     
  3. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi navyo fahamu wapenzi ni wale mke na mme wake, au vipi...na kama ndio vile, mimi navyo fahamu ndoa zinapangwa na mungu, mimi nashukuru sana mke wangu na mimi tuko mbali sana kitabia.

    Yani kama mbingu na ardhi, mimi shetani na mke wangu naweza kusema, she's an Angel :cool2:
     
  4. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [h=2]Beauty Lies In The Eyes Of Beholder![/h]
     
  5. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kuna fungu fulani la tabia inabidi muendane kwa kiasi kinachoridhisha
    (hobbies, interests, foods n so on). Hizi zinasaidia kuspeak the same language wakati mnahav fun...

    Kuna fungu lingine inabidi kutofautiana (mara nyingi ni kwenye vitu muhimu katika maisha)-na mtofautiane kwenye sense;
    Where you are weak, your spouse is stong
    Where your spouse is weak you are strong.
    Hizi ni muhimu sana coz ndio hali halisi ya kusaidiana kwenye ndoa na kugawana majukumu...
     
  6. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kwangu mie lazima interests ziwe zinafanana
     
  7. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Nasubiri kutafutwa, na nikitafutwa naangalia zaidi brains na fwedha.
     
  8. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unatakiwa kutafuta atakaye kutuliza moyo wako

    na kila mtu ana vigezo vyake, hivyo kuwa mwangalifu ktk hili
     
  9. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    We ndo wa ukweli, haya mi brais ziko hadi za kukopesha halafu namiliki kampuni ya kutoa mikopo. What says u?
     
Loading...