Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi wanawake wote wako namna hii au?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Prince Nadheem, Jul 1, 2012.

  1. Prince Nadheem

    Prince Nadheem JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 880
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Habari za jumapili tulivu na nzuri kama hii wanajamii? natumai wote mko safi na mnaendelea vizuri na mapumziko yenu ya leo.
    leo mi nimekuja na jambo naomba kupata experience na maoni yenu juu ya hili naloenda kuliwasilisha jamvini.

    Tangu nimesnza kuwa na mahusiano ya kimapenzi na wanawake hadi nafikia maamuzi ya kufunga ndoa kuna tabia moja nimekuwa nikikutana nayo constantly kwa wanawake takribani watatu ambao nimekuwa nao katika mahusiano ya serious. Naomba msininukuu vibaya jamani mimi ni miongoni mwa wale watu ambao napenda mahusiano ya kudumu na naheshimu sana hisia za watu hasa katika mahusiano ya kimapenzi.ngoja nitoe angalau profile fupi kwa kila mmoja ili twende pamoja.

    msichana wa kwanza kuanza nae uhusiano ilikuwa ni form 5 nikiwa Mbeya,huyu alikuwa ni binti wa kichaga,alikuwa hapendi kabisa hata nikae discussion na wasichana wengine pale shuleni na ilikuwa hata akiona nimesimama tu na binti mwingine huo moto utakaowashwa bwenini huo usiku bweni zima watajua na muda mwingi alikuwa bize kupopularize uhusiano kiasi kwamba shule nzima kuanzia walinzi hadi headmaster walikuwa wanajua kuwa we are lovers.kutokana na sababu fulani mwaka wa kwanza chuo kikuu tuliachana.

    Msichana wa pili ilikuwa ni wa mwaka wa kwanza pale chuoni yeye alikuwa mngoni na ilikuwa mwaka wa kwanza second semista ambae nilidumu nae hadi mwaka wa tatu na miezi tano tangu kuhitimu masomo nae vile vile tuliachana kwa sababu fulani.tukirudi katika tabia naen alikuwa hapendi kabisa mimi kuwa karibu na wasichana napia alikuwa anapenda muda wangu mwingi niwe natumia na yeye tu kiasi kwamba nilikuwa nakosa hata muda wa kuwa na jamaa zangu wa karibu na hata nikwa bize na computer kwa kazi za chuo au binfasi malalamiko yalikuwa hayaishi kuwa simjali,niktoka kwenda club na jamaa zangu ndio kabisaa kesi nzito yaani full malalamiko.

    huyu wa sasa mnyamwezi nae hana tofauti na hao wa juu na ni mwaka wa tatu tangu niingie nae kwa uhusiano na sasa tangu nijiunge na JF akiwepo tu uhuru wote wa kuingia JF unapotea maana malalamiko hayaishi,nikienda kwa jamaa zangu hataki maana nae kamaliza chuo kikuu wiki 2 zilizopita na sasa naishi nae,nikitaka hata kwenda kwa jamaa zangu somewhere around here Ukonga anaanza kulalamika,wakija wafanyakazi wenzangu hapa home nikiwasindikiza tu kwa umbali fulani ni tatizo.

    samahani kwa uzi mrefu ila ni katika kuwa muwazi zaidi juu ya hili,so mwisho kabisa nabaki na swali kuwa kwa nini wanawake wengi wako so much possessive?au na wanaume wengine wako hivyo?kama wako hivyo mi kuna kitu nakosea kupenda uhuru namna hiyo? wanawake kwanini baadhi yao hawajiamni?nifanyeje ili kuendana na hali? natanguliza shukurani kwa michango yenu
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama tatizo ni wanawake kutojiamini, bali ni kila abiria anachunga mzigo wake. Vijana wenyewe wa siku hizi mmekuwa vicheche kupita kiasi, hamuaminiki kabisaaa.
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    hongera bro,madem wengi siku hizi ni ving'ang'anizi. Nothing else.
     
  4. Candy kisses

    Candy kisses JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mayb una elements flani flani zinazofanya wadada wawe possesive,mayb una mazoea na wanawake au sio muwazi etc.kama ni hvyo mtoe out evn if ukiwa na ur frnz,af muweke wazi hata kwa v2 vdogo vdogo atazoea tu
     
  5. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    duh! mwana wanawake watatu wote design hiyo hiyo....hapana hapa hamna coincidence labda kuna kitu abt u that keeps attracting such kind of women. alafu wewe nawe bana yaani umekaa nae miaka mitatu eti sasa ndio waja kuona ni kero. usually mara nyingi wanawake wanakuwa possessive becoz either wewe nae ni mcharuko or it myt be that u too gud a man to let go bana hahaha
     
  6. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    kufanya hivyo,ni kutojiamini.na ukiwa unamchelewesha,mara atajibebesha mimba.sielewi kwa nini lakini maisha ya kukaa pamoja kabla hamjaoana naona kama mtachokana,kabla ya ndoa yenyewe,utajiuliza sijamuoa,vurugu ndani.jee tukiwa katika ndoa itakuwaje?na ndoa ni looooong commitment
     
  7. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ndo kupendwa huko jamani upendwe vipi. mwenzio wanatamani hayo. ila kiukweli si kuwa wasichana ndo wanatabia iyo ila hiyo hali ipo kwa wasichana hdi wavualana inategemea na tabia ya mtu na kipimo cha wivu wake.
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,863
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Ni jambo la kawaida kwa wanawake walio wengi.
     
  9. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    You mit have some behavior that makes them to see u in a bad way,thats why,they want to possess..jichunguze.
     
  10. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    kwa ufupi nilichogundua since niingie JF (kulingana na mawazo ya wanaume walio wengi )ni wanaume wengi kutopenda mwanamke anayewa-possess too much. wengi utasikia hawapendi kuulizwa ulizwa uko wapi, unafanya nini, uko na nani, simu za kila dakika, na kero zingine za kuchungwa chungwa na kuonewa wivu. sijajua sababu ya wao kutopenda kuwa possessed ni coz wana ugube gube au nini ila hyo ndo observation yangu.

    kwa mantiki hii mimi ninazo hizo tabia zote za kuwa too possessive. nikitaka nimpate wa kumatch nae ni lazima niwe kama kondoo yani mengine nijifanye tu mjinga na kufoji kuwa na vitu ambavyo kiukweli sina
     
  11. T

    Talklicious Member

    #11
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie siamini kuwa tatizo ni la hao wanawake ILA ni lako. Mana tangu umeanza kudate serious inaelekea unaangukia kwa hao hao. Swala ni kwamba hiyo ni type ya wanawake ambao moyo wako umewaridhia. Inawezekana ukiwa na peer na sababu ya kusakamwa na wenzio inakuwia vigumu kuwa na kauhuru ambao una wish. Lakini all in all hizo drama ndio zinakukeep la sivyo kuwa na wanawake wenye tabia nyingine utaboreka ndio mana labda wamekuwa casual girlfriends na hawa wa wivu kupindukia wamekuwa real girlfriends. My take, your love instinct is what draws you to such kind of women.
     
  12. felinda

    felinda JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 351
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    anayemuonea wivu mpenzi wake ndo mwenye mapenz ya dhati.,asiye na wivu hana mapenzi ya kwl!!
     
  13. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wanawake wenye wivu wapo na unaweza ukute hata hakupendi kihivo
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kuna ka ukweli hapa.

     
  15. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280

    mmh ya kweli haya?
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Ngoja siku ukutane na ambae hayuko possessive, utajuuta! Sasa asipokupossess wewe akampossess babake ama?
     
  17. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Well said mydia, ukiona mwanaume hataki kuwa possesed ujue huyo ni GUBE GUBE!
     
  18. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ni kawaida sana hyo katika mahusiano kwani hata wewe ukiona anaongea na mwanaume mwingine huingiwi na ka wivu?
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Hutaki? Sasa mie mfano ntakuonea wivu wewe wa nini, na ili iweje?
     
  20. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,445
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    binafsi napenda sana mwanamke possessive! anti possessive ni kibaka, ni kama paka mwizi, au kunguru, wamawake wanaokosa tabia hiyo ni snake, wameniumiza sana, pumbavu sina ham nao
     
Loading...