Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi wanawake wanapolia kwa machozi kuna ukweli au usanii?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Viol, May 20, 2011.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Nimekuwa na uhusiano na mpenz wangu kwa mda mrefu but now nimekuwa mbali naye kwa sababu za kimasomo mana nipo ugenini(abroad) kwa hiyo mawasiliano yetu yalibaki kwa njia ya mitandao mpaka sasa,au kutumia social network kwa mfano facebook n.k....but nimekuwa nikipata maneno kuwa anatembea na boss wake wa kazi na wapo close sana but nikapuuza kwamba inawezekana ni maneno ya watu,but cha kushangaza ni kama hana tabia kama ya mwanzo,ni mbishi sana,nilimwuliza kuhusu hilo swala yeye na boss wake akaikana na kusema namsingizia.but kinachonipa wasiwasi ni mara chache yeye kupokea simu yangu usiku,na akipokea anakuwa na sauti ya chini sana kiasi kwamba sisimkii vizuri kitu kinachonifanya mi kuhisi labda akiwa na mtu anajiandaa kwenda mahali na simu ili apokee,na mara nyingi anazima simu usiku kwa kisingizio cha umeme kukatika kwahiyo simu haina chaji,but kweli ninahisi amebadilika mana hata majibu yake siku hizi ni mabaya mno,ila nimewahi kumwambia tuachane but hilo swala nikisema anaanza kulia wakati tunapobishana ni ngumu kuelewa na bado hizo story yeye na boss wake bado nazipata sana.
    ninapomwambia tuachane na kuanza kulia ni usanii au kweli ananipenda??
    Na nifanye nini kama ni kweli ana uhusiano na boss?mana kila rafiki yangu ananiambia ila yeye anabisha,?nikisema tuachane analia
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Nitarudi b'dae kiduchu.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Uaivunje mahusiano yako kwa maneno ya kuambiwa tu...fanya uchunguzi ukishajiridhisha na ukweli mambo ndo uamue kama unampenda kiasi cha kuwa tayari kufanywa mjing au kusonga mbele.Ohhh alafu sio kila anaelia analia kweli!
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hizo dalili naona zina nguvu mana sidhani kama wewe ni mjinga mpaka uone kuna tofauti... Inawezekana bado anakuhitaji but pia anamtaka Boss kwa mda... Pole na matatizo..
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    but cha kushanganza hata huyo boss nasikia anfahamu details zangu,nipo wapi,nafanya nini,na nilishaambiwa jina lake,rafiki yake wa karibu aliniambia kuhusu huo uhusiano but jinsi nilivyokuwa nawasiliana na huyo rafiki yake nikaanza kuona anaongea ukweli at the sametime nahisi kama rafiki yake ananitaka nikawa najiuliza may be ni kweli au anampakaza girlfriend wangu ili niwe naye
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wewe amka
    gf wako anadate na bos
    cha msing tumia distance kujipanga upya
    tena km ivo kupokea cm kwa matatizo basi we mpotezee akikkuliza vp mwambie masomo tyt,sna mda


    fungua macho saka wengne ...dalili i mapeeeeeeeeeema sa ingekuwa ndoan itokee umesafiri kdg mbona ungeikuta mimba c yako....

    SI MWAMINIFU UYO NA DALILI ZOOOOOOOOOOOOOOOTE ZAONYESHA POSITIVE

    AMKAAAAAAAAAAAA!!!!!!!!!!
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Kwa dalili hizo weka 50%kwani bado unahisi tu huna ushahidi,usifanye
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kuna yafuatayo:


    1.Anaweza kuwa analia amemkumbuka ex wake

    :biggrin1::biggrin1::biggrin1:.
     
  9. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 944
    Trophy Points: 280
    ijapokuwa yanayosemwa yanaweza kuwa ya kweli kuendana na mabadiliko aliyoyaona ni bora
    kuendelea kufanya uchunguzi wa ziada kabla ya kutoa maamuzi ya kuachana.
     
  10. Rangi Mbili

    Rangi Mbili Member

    #10
    May 20, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Take care...anza upya...dalili ya mvua ni mawingu
    kama huyo bosi anakufahamu kiivyo..vinginevyo labda uamue kumsamehe, anaweza kukuletea mtoto...
     
  11. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Umeshuhudia wanawake wangapi wanalia? au huyo mwanamke tu? kilichomfanya alie ni nini? ameanza kulia lini?
    Halafu kwa kuwa unasikiliza maneno ya kuambiawa, basi fanya uchunguzi..tua tz kimya kimya umfume!!..marafiki wa siku hizi ni manyoka, kukupa mawazo tu hawakusaidii lolote...
     
  12. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nina rafiki yangu alikuwa majuu miaka kadhaa ilyopita, alimuacha gf wake kwa ahadi ya kuoana mara atakapomaliza masomo. Ilikuwa kwenye kila barua (enzi zileeeeeeeeeeeeee, hamna e-maisl wala mobile phones), kulikuwa na maneno matamu ya kumpa moyo, kuwa anamsubiri! Jamaa yangu aliporudi akamtafuta sana, hamna cha barua wala nini! baada ya miaka kama 6 kupita, jamaa yangu akaoa mwanamke mwingine! Miezi michache baada ya ndoa yake akakutana na shemejie (mdogo wa gf wake), alipomdadisi akamwambia bibie alishaolewa miaka minne nyuma (yaani mwaka mmoja baada ya jamaa yangu kurudi)!
    Kaka hawa dada, mama, shangazi, bibi zetu hawaaminiki! Changanya na zako, utapata jibu!!
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ila kuliliwa raha sana mimi niliishawahi kuliliwa na mwanamke siku mbili mfululizo, mtaa mzima na diwani wake wakaja nyumbani kuniomba nirudiane nae.
     
  14. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    tatizo langu mi na yeye kuonana mpaka baada ya miezi sita
     
  15. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tafuta kifaa kingine wakati unafanya uchunguzi! KEshamegwa huyo
     
  16. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    no idea at all,mziki mtamu huu
     
  17. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hapo kuna walakini, japo unatakiwa uwe Thomaso.

    Ninavojua mapenzi Mungu katupa asilimia mia moja tu, hakuna 150%. Ukiwa na wawili inategemea nafasi za hao watu moyoni mwake. Mfano, unaweza pewa 70% mwenzio 30%. Anapokuwa kwenye 30% za mwenzio huwezi kumpata. Ndo hapo sababu zinakuwa nyingi mara simu haina chaji, mara nalala etc, ilimradi tuu, mwenzio apewe 30%, wakati wewe unahakika ya 70%.
    Usichukue hatua yoyote ukiwa huko, subiri urudi utaona, ila jiandae kwa lolote.
     
Loading...