Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi wanawake wanapocheat wana mapenzi na wanaocheat nao?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rukwa21, Oct 12, 2012.

  1. R

    Rukwa21 Senior Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 129
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwa experience niliyoiona mara nyingi mwanaume akicheat hujua fika ana mpenzi permanent ni lazima arudi kwa mwenzi wake. Kwa wanawake mara nyingi wakichungulia nje hunogewa na kuhamia huko. Jee kuna ukweli ndani yake?
     
  2. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mwanamke akicheat jua humviringishi vizuri na akipotelea huko wewe ni boya kabisa alafu heading yako ni tofauti na ulichokiandika,pia jiulize na wanaume wanapocht wana mapenzi na wake zao=tamaa
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    ni kweli.....huwa tuna hulka ya kuhamia kabisa.....kikiumana.....tunarudi tulikotoka......
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    nivea hata jinsi ilivyo inamaana pia.

    iko hivi mara nyingi sana wanawake wanapocheat ni kwasababu ya kukosa wanavyovitaka like upendo, pesa, kurushwa maji vizuri, kazi, vyeo, nk. katika hali kama hii mwanamke hujikuta akilazimika kumtimizia mwanaume chita wake haja zake na hivyo ili ajitendee haki basi ni lazima aekepo na kahisia kauongo ili uone anakufeel.

    kwa wengi huwa hawana mapenzi ya kweli na hao chita wao ila ni circumstantial tu. na ndo maana akipata anavyotaka huweza kuacha kucheat
    pia mwanamke huwa anamivu sana na yule anyecheat nae na simply kwasababu anaona kama hatendewi haki.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ila huwa hatuamii kihisia za wazi Preta wengi sana ni circumstantial tu , hasa kwa yale wanayoyakosa ni mara chache kumkuta mwanamke anacheat kisa eti ni tabia yake mara nyngi huwa ni kwasababu ya anavyovikosa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Unachit kwa kubonyeza pakibonyea unaweka makazi sub-permanent,..with a big plastic feelings,pakinoga..poa pakizingua unajirud kwa spid ulpotoka..teh
     
  7. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 470
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo mnajaribu sehemu nyingi kuona kama utapata ulichokikosa sio. Na kmbka kuwa sio kila mtu ana kila kitu. Sasa utakwenda na wangapi?. Msilazimishe cheating ni UMALAYA tu...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    hebu twende taratibu hapa.....mwanamke akicheat ndio umalaya........au na mwanaume pia......?
     
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    msome Preta hapa chini kisha mjibu

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hilo neno 'harudi' linaleta utata kwenye thread yako
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kama gari na pesa...? kwa mfano....!
     
  12. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Huwa nadhani hivi, mwanamke hucheat kutokana na kukosa vile vitu anavyovihitaji toka kwa mwenzi wake.
    Pia wapo ambao tamaa huwa zinawazidi baada ya kukutana ama na mwanaume mwenhe pesa au mtanashati au mcheshi n.k.
    Binafsi nina mfano hai kwani wake za watu kadhaa wameshawahi kunitokea na wanatoa sababu ambazo ukizipima unaona huyu mtu kuna kitu hatendewi na mumewe na anakiona kwangu pekee.
     
  13. R

    Rukwa21 Senior Member

    #13
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 129
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukisoma paragraph yote vizuri inaendana na kichwa cha habari. Sisisupport mwanaume au mwanamke kucheat, ila experience niliyoiona hayo hutokea
     
  14. R

    Rukwa21 Senior Member

    #14
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 129
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Samahani nimekosea lugha nina maana ni lazima arudi
     
  15. olele

    olele JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 690
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 60
    Hamna utetez wa cheating jamani, ni umalaya ni uovu ni dhmbi, ni kma kesi ya kuua hwez sma ni hasra au nini sijui, ss na wanawke wte 2nawajbka
     
  16. Root

    Root JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,470
    Likes Received: 3,465
    Trophy Points: 280
    The devil is inside the cheaters

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
Loading...