Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi wanawake wa JamiiForums wanachakachulika?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rejao, Jun 14, 2011.

  1. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ni kaswali tu na kitanisaidia kupata ufahamu zaidi!
    Nimekuwa mtumiaji mzuri wa social networks kama vile facebook, twitter, hi5, WAYN, Jhoos na myspace! Kwenye hiz network nimegundua kuwa ukiwa na urafiki na mdada, mkianza kuchat, kubadilishana namba za simu; inakuwa rahisi kwenu nyie kuingia kwenye uhusiano wa kimapenz regardles ni mke wa mtu or not! Je na wadada walio humu JF ni rahisi kuwapata kihivyo? Naomben experience plz
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kumekucha ..habari za asubuhi Rejao
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Safi tu, nipe basi experience!
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Humu watu na heshima zetu. Wazo lako la kuchakachua lishndwe na liparalyze
     
  5. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Humu tunatumia PM sasa jaribu bahati yako unaweza bahatika.

    NB: Mke wa mtu sumu
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kumbe ni ngumu huku? Thanx kwa kunijuza
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ina maana walio humu wote ni wake za watu?
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Jf ni kama kwengine huko kote ulikopita!...Tofauti ni ndogo sana kama at all ipo!
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Urahisi wa kumpata mtu unaendana na uhitaji wa mtu na sio wapi umempata au vipi umewasiliana nae.Hata facebook/bar/mtaani ukikutana na mtu asiyehitaji mahusiano lwa wakati huo iwe ni kwasababu anayo tayari na hataki kubeba vidumu au hanayo ila ameamua kujipumzisha huwezi kumpata iwe kirahisi au kwa ugumu kama kubeba zege.

    Aliye tayari tayari hata mkikutana kwenye dalaladala itakua rahisi kwake kukukubali kutokama na uhitaji wake.Hivyo hata hapa inawezekana wakawepo au wasiwepo....yote inategemea akili na utu wa mtu na sio Forum ya Jamii.
     
  10. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Fuata kilichokuleta JF!
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    una PHD ya utongozaji??
    Je we ni physic maana hapa gender
    Nyingi ni unknown .. ..
    Angalia usidanganyike na Avatar pamoja
    Na majina...
     
  12. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0



    mmh hatariiii
    jtaid utapata
    bt kumbuka umu jf si watoto km wa FB

    NA UMU ngumu kujua nan jike nan demu
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ni rahisi kumgundua mtu kama ni mwanamke au mwanaume hapa JF, kwa kuangalia tu the way anavyojiexpress unapata picha moja kwa moja kama ni mwanamke au mwanaume, otherwise awe na jinsia mbili kama vile mash oga
     
  14. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Sorry, hivi wewe ni she or he?
     
  15. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama nimekusoma vizuri umesema huko kwingine unaweza kupata hata mke wa mtu ndo maana nikakupa caution kuwa Mke wa mtu sumu
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Labda hii ndio mission yangu hapa JF
     
  17. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #17
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jidanganye kwa watu wanavyojiexpress utakutana na mwanaume mwenzio ndo utajua JF ni nini.

    Muulize NN na Rev Masanilo wana ID ngapi za kike na za kiume
     
  18. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #18
    Jun 14, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,814
    Likes Received: 588
    Trophy Points: 280
    asee Pj hapa ni ngumu sana yaani saaana najua kwann nasema hv mi si mtoto mdogo....nimehangaika weeee kutafuta wa moyo
    ah wapi....nikatoka hola..
     
  19. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #19
    Jun 14, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ooh, hapo nimekupata! Ni hatari kuwa na mke wa mtu! But ukiwa naye kwa umakini nafikiri huwezi kupata madhara! Hutakiwi kumng'ang'ania, unamaliza tu kilichokupeleka kwake then off you go.
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Jun 14, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mie sijui hiyo habari Rejao:music:
     
Loading...