Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Wanawake tukoje?.......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MwanajamiiOne, Apr 16, 2009.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    Apr 16, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Yametokea Pasaka hii hapo Sinza.

    Bwana na Bibi Saleh wakiwa wamejipumzisha jioni moja, ikaingia sms kwenye simu ya Mama ' We mwanamke mbona una roho mbaya Pasaka yote umekula mwenyewe hujaniletea mtoto nami nikae nae. Nakwambia niletee mwanangu kesho la sivyo tusijuane tena........'

    Hii ni sms ilotoka kwa Mpemba kwenda kwa Mke wa Saleh.

    Na ndio ilomfungua macho Mr. Saleh kuwa mimba aloilea, iliyomletea mwanae wa kiume (Baraka) haikuwa yake wala mtoto si wake ni wa Mpemba.

    Mama Baraka akiulizwa anakimbilia kukoroma kwa nini mume ashike simu yake.

    Source: Leo Tena Clouds FM. 16th April 2009.

    Maswali yangu:
    1. Wewe ni mke wa watu na umeolewa kwa nini ucheat?
    2. Ok Umeamua kucheat ndo hadi ubebe na mimba jamani? Uroho/ ulafi gani huo? Unakula hadi unakomba mboga?
    3. Haya basi imenasa, kwa nini umwambie huyo wa nje kuwa una mimba yake wakati unajua kabisa unae mumeo?

    Basi mswada huo wa fidia kwa wale wataogungulika kulea watoto wasio wao walipwe fidia, upitishwe.
     
    Last edited: Apr 16, 2009
  2. Bonnie1974

    Bonnie1974 JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2009
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 407
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    UMESHAKUA..........Mama.
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Apr 16, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    He Bonnie haya nifafanulie nimekua mie au huo mswada maana tungoyo tata!.
     
  4. Bonnie1974

    Bonnie1974 JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2009
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 407
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nina maana ya kwamba umekua wewe my love KIUMRI.
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapo Mwana ndo kitanda kimezaa haramu.
    Kumbe kiumbe ni cha mpemba..
    Jamani lazima tujiulize kwa nini hawa Wapemba wanavuluga ndoa nyingi za watu?Visa kibao vinawahusisha sana hawa wapemba duh au ufukara na umaskini ndo unachangia wanawake wengi kuwababaikia wapemba?Maana wapemba ndio wenye pesa wengi wao mujini hapa na ndo wenye maduka...
    Kwa mtindo huu nimekata tamaa kuoa kabisa.
     
  6. Bonnie1974

    Bonnie1974 JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2009
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 407
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mama, unavyokua kiumri ,ndivyo unapata revelations za ajabu kila siku.
    That is what I meant.
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    kwani wewe hujui? wapemba wanapenda kula TIGO...

    sikilizeni Dullonet Tanzania | Sikiliza Hekaheka toka mtaani na CloudsFM
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    masanilo kazaliwa pwani kakulia pwani alikuwa anakwenda likizo wiki 2 kwao kahama.......so ni mpemba full....
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Tafadhali dada pole pole ni msukuma chapa Ng'ombe (Nzagamba gete gete!!)
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    mkuu umeisikiliza hio link niliokuwekeeni?
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hahahaha mzee wa maganzuuuuuuuuuu haya bana
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu ngoja niifuatilia kwa kina....wapemba bana wanachafua sana dada zetu
     
  15. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kama umekataa kufuga ng'ombe, basi maziwa usinywe!
     
  16. M

    Mpare Member

    #16
    Apr 16, 2009
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hmmh! sio wanawake peke yao! Stories za wanaume kuzaa nje zinasikika kila siku, esp. kama kwa mfano mme akifa, ndo all those revelations za watoto wa nje huwa zinatokea. Siku hizi mambo ni tit for tat.. such is life my dear.
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Weweeeee maziwa kama kawa sasa mfugaji atamuuzia nani maziwa?Kama sio mimi...
     
  18. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kama ni hivyo, tegemea maziwa yaliyoongezwa maji kila siku. Unadhani unakunywa maziwa kumbe maji ya mferejini!
     
  19. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Mie naona huyo mama mumewe alikuwa hamridhishi, hamfikishi kunako. kazi kweli kweli! Hizi cheat jamani!
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,168
    Likes Received: 9,867
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha hawa wanadai when you're in rome....lakini jamani haya mambo ya TIGO si kweli kwamba yako Pwani tu yameenea hata huko katika remote areas za nchi yetu wanayajua mambo haya na wanayafanya. Nina marafiki zangu wengi wametia mguu katika kila kona ya Tanzania na wanadai mambo haya ya TIGO siku hizi huwezi kusema ni ya Pwani tu.
     
Loading...