Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi wanawake mna matatizo gani? (kwa wanawake tu).

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ibrah, Apr 22, 2012.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Rais Jacob Zuma ametangazwa kuoa mke wa sita. Kwa sasa ana wake wa ndoa 3 baada ya ndoa nyingine 2 kusambaratika. Pamoja na huyu mke mpya ambaye umri wake ni mdogo kuliko baadhi ya watoto wa Zuma, binti huyo (mke mpya) na sifa ya umalaya (aliwahi kubaka) bado amekubali kujitosa.
    Hii inanifanya niwaulize wanawake, hivi mna matatizo gani? Ni kutaka umaarufu? Ni kupenda dezo? Au ndio kutimiza unabii wa Nabii Isaya kuwa wanawake saba wataomba kuolewa na mume mmoja ili tu waitwe kwa jina la mume?
     
  2. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    mh,nahc hyo atakuwa kipesa / kibiashara zaidi!
     
  3. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na men pia muna problem gan kwann na nyinyi mushaona muna mke mmoja then ukaenda tena kutafuta mwengine s utulie tu ,wake kwa kiume hayo matatizo
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Some men are Devils in everything, highly irresistable and contigeous, they can provoke the ghosts of passion.

    Wapo, japo wachache lakini wapo sana, hutaelewa hadi ukutane nao, hata wanawake wapo wa aina hiyo.
     
  5. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    imekaa kimaslahi zaidi... binti anajua fika kwamba her world will never be the same again...
     
  6. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mh..............
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Lulu alikuwa na maslahi gani??

    Mbona wanajipanga tena watu na akili zao timamu? Huu ni mfano mdogo, usiu-zoom saaaaana tuanze kumuongelea Lulu, nimetoa tu mfano.

    Hata mtaani unakuta kijana mapepe anaoa wake wa maana hadi unashangaa.

     
  8. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    juu ya yote ni mzeee....sio hendisamu na kuna kila dalili uwezo wake wa kupafomu kitandani ukawa hovyoo kutokana na uzee bado mtu anajiweka hapo,kwa kweli mungu ametuumba waajabu sana ....
     
  9. M

    Mlyafinono Senior Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    omba hiyo aya namimi niisome
     
  10. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Rais Zuma, miaka 70, ametangazwa kuoa mke wa 4. Hii ni ndoa ya 6 kwa Zuma, mke mmoja alifariki kwa kujinyonga na mwingine walitengana, hivyo Zuma atakuwa na wake 4 baada ya kuongeza huyu wa sasa ambaye kwa umri ni mdogo au sawa na watoto wa Zuma.
    Nawauliza enyi wanawake, hivi mna matatizo gani? Binti hujafika miaka 40 unaenda kuolewa na mzee ambaye anamaliza maisha yake kesho, ni akili gani?
    Wanawake, mna matatizo gani? Ni kutafuta umaarufu? Mnatafuta maisha rahisi (ready made)?
     
  11. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kweli una hasira,hadi unaposti topic mbilimbili.....tuchukulie poa hivyo hivyo usije shindwa kuoa buree....
     
  12. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu, unadhani unavyofikiri wewe ndivyo binadamu mwenzako anavyofikiri. Pole!
     
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mwenzio yuko very strategic! Five or ten year, jamaa ana RIP na mdada anarip (sijui ni kureap, nimesahau splg) alichopanda Mzee!
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ukitaka kuyajua kweli utaishiwa kuchanganikiwa... sometimes it is good not to understand and Just leave us alone.
     
  15. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ngoja niwachokoze......... do love ask why? Suppose huyu mmama alimpenda tu Zuma kwa kuwa amempenda, (amekidhi vigezo vinginevyo kama a man of authority (the way he commands, the way he has authority e.t.c) na kuchukulia kuwa mila na desturi haziwazuii kufall in love na already married man..............
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mbona hii ni very simple....

    its power......for god-sake

    hata sio lazima iwahusu wanawake..

    hata malkia Elizabeth akifiwa na mumewe....

    ni wengi mno watakaojitokeza 'kurithi'

    its all about power...

    wa kumhurumia hapa ni Zuma na wakla sio hao wanawake

    hao wanawake wanajua wanachokifanya........na wala sio cha ajabu

    ni marudio tu.....
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Why are you so sure... It may be Love...

     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    yes it could be love

    even love for power....

    nimejibu zaidi kutokana na mtazamo wa muanzisha thread

    kuwa sio kitu cha ajabu kwa watu when it comes to power

    but yes it could be love.....

    power is sexy
    and power makes a man to look attractive.....

    so hatujui for sure......but Zuma has power.....that is certain for now
     
  19. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hayo ni mapenz 2 wanawake hawana kosa,mbna kuna wanaume wanaoa mama zao?
     
  20. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35


    hii iko poa sana! NIMEIPENDA!
     
Loading...