Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi wanawake huwa wanajihisije na wanaume wanahofu nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Consigliere, Oct 25, 2011.

  1. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,479
    Likes Received: 3,369
    Trophy Points: 280
    Wakati fulani tulikuwa tunajadiliana mambo mbali mbali, lilipokuja suala la mapenzi na jinsia, nikaibua swali ambalo lilibadili kabisa upepo mahali pale, nalo lilikuwa ni:
    Hivi itakuwaje ikitokea tumeamka asubuhi halafu jinsia zetu zimebadilika, yaani wa kike wamekuwa wa kiume na wa kiume wamekuwa wa kike na hali zetu za ufahamu zibaki vile-vile yaani uwe na jinsia ya kike lakini utambuzi na zile feelings za kiume and vise versa?

    Hapo hali ikabadilika, kwa upande wa wanaume walijikuta wanashindwa kuongea kitu, wengine wakasema naona hapo ni vitanzi tu, ndiyo vitafuata, wengine, wakasema haraka sana watajiunga na utawa, wengine wakasema watakuwa masela yaani no mtu kumgusa, wengine wakasema watakuwa hawaogi au hawajiweki smart ile wasiwe na mvuto, wachache wakasema itabidi tu watafute mabwana....

    Upande wa wasichana waliipokea kwa furaha sana, na wakaanza majigambo as if kesho ndiyo hiyo hali itatokea, mamneno yalikuwa mimi ikishatokea hivyo naanza na fulani atanikoma, mwingine aaah, si unamuona kama huyu jinsi alivyo namfanya hivi na hivi, kwakweli katika topic hiyo wasichana ndiyo walisikika wakiongea na wanaume wakabaki kimya tu wakisonya na wengine wakitoweka mmoja mmoja, na wasichana walipoanza kunigeukia na mimi wakisema watakavyonifanya na mimi nikatokomea katia mazingira ya kutatanisha.
    Ndiyo maana leo nimeona ni bora tushirikishanae katika kulijadili hili, nikitumia kipengele cha we sometimes have to think beyond our selves, or beyond what we are....
    Karibuni
     
  2. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    haina haja ya hiyo siku kutokea, maana mpaka sasa kuna ngono za jinsia moja. mke kwa mke pia mme kwa mme. kuwa na **** haimaanishi wewe ni mwanaume,pia kwa wanawake hivyo hivyo. wanaume wengi wanauza tgo zao na wanawake wengi wanasagana nk. so, hiyo topic haikuwa na faida maana hamkuwa na cha kujifunza zaidi ya kuvuta muda chakula kiive.
     
  3. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,479
    Likes Received: 3,369
    Trophy Points: 280
    Nadhani linapokuja suala kama hili ni ukweli usiofichika kuwa huwa tunategemea kujadiliana na those who are proud with their genders.....its well known kwamba tuna watu ambao wamezikana au kuziasi jinsia zao.
    Sitashangaa kama bado utakuwa hujanisoma kwa sababu utakuwa umegoma kwa makusudi.
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    oooh! samahani nimejikuta nipo hapa!!
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Interesting perspective aisee... Yaani hapa niliposoma this post as much as sikuona hio discussion inaonesha wazi kabisa kua kuna mambo guys do to ladies but they can not imagine wao wafanyiwe the exact thing, in that sense ina maana kwa most men kua na utu inabidi wawe wafafikiria na kujiweka katika nafasi ya huyo mwanamke ambae anamtendea.... Enways from my observation I can say this...

    Nature zetu wanawake na wanaume zimetofautiana saana, na in most cases wanawake wapo at a great disadvantage... yaani Mungu mwenyewe aliumba hivo acha tu hizi culture ambazo zimesuka kua wanaume wawe favoured in most things than women. Biologia tu yenyewe.. Mfano mdogo Mwanaume aweza baka mwanamke.. But for a lady kubaka mwanaume kazi ipo au lasivo ahusishe kamba na viagras nje ya hapo kazi ipo... Hivo nafikiri furaha ya wanawake ilikua kubwa sababu in one way or another they felt like watalipiza yale ambayo wanahisi wanaonewa...
     
  6. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,479
    Likes Received: 3,369
    Trophy Points: 280
    Mh....Nimejifunza kitu kikubwa sana hapa. Tunapoamua kwanza kuji-analize, kuji-compare kujikubali na ku speak out what we have observed, truly and with big mind hapo ndipo mwanzo wa ufahamu mpya unapoanzia.
    Kwa hiyo hapa kutokana na kile kinachoweza kuonekana kama Male Cheuvenism mwanamke anahisi kutendwa na kutawaliwa na siyo kuwa wanajutia kuwa wanawake bali wanataka as you said kulipiza kisasi, kwa kutufanyia yaliyo tufanyayo because we are too much proud of what what we are....lol.
    Naendelea kuitafakari post yako nahisi nakaribia kupata jibu fulani very soon.
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mie naona umenipata hasa... Mie ni mwanamke na so proud of being a woman, however given a chance niwe mwanaume.....lol.... You wouldn't want to know what i would love to try....
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    If i were a boy......,......
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Even just for a day...
    I would role off the bed in the morn'
    And throw on what i wanted
    And go drink beer with the guys...
    And chase after gals....lol
     
  10. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,479
    Likes Received: 3,369
    Trophy Points: 280
    Duh....to try tena? it seems kuna mambo mengi sana mnatuwazia, nampa pole mapema utakae anza naye, ila ukiniona mimi usinisogelee kabisa koz nitakuwa tayari nina mikanda na dan kadhaa za karate so utakuwa unajitafutia maumivu tu....lol
     
  11. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,479
    Likes Received: 3,369
    Trophy Points: 280
    Just fill in the blanks maam.
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    anti yangu kashamalizia. Unajua mi sio mtaalam wa kuchana mistari meeeeeen.
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    hahahaha.... You know lakini kua utakua kwenye Biologia ambayo najua weaknesses zake eeeh?? Alafu bana you think i would use force?? C'mon, nitakua tayari na advantage of knowing what to do to melt you down kabla hata sijakugusa....lol
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Husny nitakuchapa!! lol.... Wee si ndo nilisikia hii mistari kwako.... ohooo.....
     
  15. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    khaa sijui kwa nini nimechelewa kuiona hii thread! Yaani hapo ni kama unanisemea na mie.........leo kuna mtu atanikoma leo!!
     
  16. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Mmmh hili la kuwa mwanamke tena gumu! Tatizo, umesema ni maumbile tu yanabadilika ni utashi unabaki wa jinsia yako ya awali. If that is the case then, my guess would be 'wanaume' (now wakiwa bila 'mguu wao wa tatu') wengi will go for didlos (as a substitute) halafu ule 'mtandao' utakuwa umepata watumiaji wengi zaidi! (i.e. the new species of men would still go for the new species of women using artificial instruments and certainly through the 'other doors').
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Umeona dear eeeh?? lol... Uzuri wanawake wengi tutajua where to hit, hivo lazima mawazo yafanane....lol
     
  18. unejoune

    unejoune Senior Member

    #18
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    AshaDii, I like this, napenda nikimchapa dem anitukane kidogo, inanipa msisimko uso wa kawaida, How do you look like!? Ningejua kuPM, would have done, waoooh! ucheshi.
     
  19. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mimi Kama mwanamke sitaki iwezekane kuwa mwanamme hata kwa dakika moja achilia mbali masaa!

    Kuwa mwanamke hakujawahi kunizuilia kufanya chochote kile nilichotaka kufanya na wala sijawahi kufanyiwa kitu nikahisi kudhalilika kwa sababu ni mwanamke

    Naamini nikiwa mwanamme nitafanya yale yale ninayofanya sasa tu
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    mmmh! Unejoune.... How do i look like?? sijui nini hasa wataka but briefly i can say like any lady ambae yupo 40+ would look like... Yule binti nilitaka nimchape because mie mlezi wake hivo kwa maneno mengine ni binti yangu, usiogope huna haja ya PM you can say what ever you want to say hapa..... And thanks for the acknowledgement dear....
     
Loading...