Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi wanaume wengi wanapenda namba 8 au 6?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dumelambegu, Apr 24, 2011.

  1. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ni swali dogo tu wazee. Mimi napenda 6 japo nimeona mara nyingi 8 ndiyo inayongelewa sana.
     
  2. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Zero je? naona hii inahusu wanaume tu kama wanawake tumo mie napenda namba 9
     
  3. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mmhhh 9!!! Nadhani utakuwa ni wewe pekee yako unayeipenda kwa hapa bongo. Labda unaweza kupata wafuasi huko ulaya.
     
  4. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    namba 1 ndo nzuri.. Hiyo haina complication
     
  5. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kila mtu ana chaguo lake wengine hawapendi namba sijui tisa wanapenda tabia na hulka ya mtu mwenyewe.
     
  7. Kyalow

    Kyalow JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    lazima totoz iwe na hips flan na kimnofu kimtindo bana...
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Umbo la mnazi...sanamu la michelini!
     
  9. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahahahahaa wewe namba moja nini ndugu yangu, kweli kabisa unalosema mara nyingi tuvipendavyo sivyo tuvipatavyo
     
  10. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hii namba huwa inaumiza sana pelvic g
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahahaha wewe Gaga
     
  12. kure11

    kure11 Senior Member

    #12
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je hizo no tuzipendazo zimebeba na tabia tuzihitajizo!?
     
  13. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Na ile post yako ya kuongeza calorie ndio nacoclude wewe ni namba 1.... tehetehe
     
  14. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,414
    Likes Received: 918
    Trophy Points: 280
    Me siangaliii namba bana,naangalia utendaji wa kazi tu,hizo kaeni nazo wenyewe.
     
  15. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mwanaume Plasma bwana flat screen wa ki hivyo ndio fresh kabisa
     
  16. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kweli lakini, ila mwili nao ni kichocheo inategemea unavutiwa na wa aina gani
     
  17. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,809
    Likes Received: 1,298
    Trophy Points: 280
    napenda tabia,heshima, ushirikiano,anayenikosoa pale ninapokosea,anaelewa nataka nini,anamawazo ya maisha ya mbeleni si ya kipindi cha ujana
    tu.... Na kadhalika, Maumbo yanapotea pale atakapojifungua,kazi ngumu,mawazo meng n.k hizo ni tamaa za mwanzo tu ambazo zinaishia ukingoni na kuvuruga ndoa na maisha kwa ujumla.
     
  18. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #18
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,309
    Likes Received: 1,969
    Trophy Points: 280
    Wengine hawapendi tabia, hulka, sijui number 1,6,8,9 etc, wanapenda Mkia umejazia, bata analiwa
     
  19. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #19
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama mkeo hana shape 6 au 8 utafanyaje? Utapenda hizo ili uwe unatoka Nje? Why do not you get used with what you have? Ukiuliza kuwa wanawake wengi tu wameolewa na wanaume ambao huko nyuma hawakuwa wanawapenda, lakini leo hii, they call them dearest husbands! Get used to it, otherwise...... wako wengi na hutawamaliza!!
     
  20. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tofautisheni kati ya Kutamani na Kupenda jamani.......Kutamani=hulka,Mkia umejazia,sijui number 1,6,8,9 etc
    NB:Kupenda=tabia,heshima, ushirikiano,anayekosoa pale mmoja anapokosea,anaelewesha nini anataka,anamawazo ya maisha ya mbeleni si ya kipindi cha ujana tu.... Na kadhalika.
     
Loading...