Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi wanaume tukiamua kuwa na mmoja mmoja si itatokea vita?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Johnsecond, Dec 1, 2011.

  1. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huwa nawaza kama wanaume tukiamua kuishi na mke mmoja tu no kuchapa nje, na wale wasiooa anachapa mmoja na huyo ndiye anayemuoa, si kutatokea vita jamani? Naomba maoni yenu wana jamii.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hiyo vita utapigana wewe?
     
  3. bulldoza

    bulldoza Senior Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Achen kuwa watumwa ..kwahiyo unatakaje?
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mtakua hamkuelewa somo la Biology, nature lazima ibalance yenyewe kwa hiyo haiwezi tokea.
     
  5. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,269
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    sensa ya tanzania inaonyesha wanawake wamewazidi wanaume kwa milioni kama 4 sasa hicho kitu hakiwezekani hao wengine watatoka na nani jamani tuwaonee huruma wenzetu inabidi uchukue wako sita na mwenzio wa3 maisha yanaenda
     
  6. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    nakuhurumia sana i wish na ww ungejihurumia japo kidogo tu
     
  7. Soraya

    Soraya JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sensa ya mwaka gani? Huo ni msemo wa kuhalalisha watu wanayopenda kufanya waweze kuyafanya hamna mtu mwenye takwimu ya idadi ya wanawake na wanaume.
     
  8. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Aliyewaumba alijua fika mwisho wa kila mmoja na ingekuwa ya lazima hizo ndude zingeoteshwa kama miti kwenye ardhi au mboga za majani!
     
  9. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi ni wazo binafsi jamani, ila expectation zangu nilijua kina mama watawaka sana na wale wanajiita wakristu
     
  10. H

    Haika JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Unadhani kuna starehe kwenye kushare? Basi tu shida, kwamba mtu ukikosa ndo utapigania hicho? Huo ugomvi unaoufikiria si wa wanaume bali ni wa ego. Ndio sababu huwa tunapigana wenyewe wewe unaachwa pembeni, yani wewe matendo yako hayana uhusiano na hasira za wakati huo. Ila kwa sasa mie ninachoogopa sana ni jinsi wanaume wanavyokuwa dhaifu, hawana dira, authority, independence, direction, wala role model wa kuigwa hakuna tena wengi, wababa na kaka wanaongeza umri bila maarifa. Wamama na wadada wanatawala maamuzi zaidi na zaidi
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mi naona mtakuwa mmejikomesha wenyewe, mwenye kuku atakula kuku maisha yake yote, mwenye dagaa atakula dagaa asilani.
    Raha ya msosi uchanganye kidogo duh!
     
  12. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    vita ya nini sasa
     
  13. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,572
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    sasa swala la ukristo hapo linaingiaje kny hiyo vita yako? Kama imani yako inakuruhusu kuoa wake wengi oa hata hamsini with lots of mipango ya nje ebo!
     
  14. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,572
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    hapo sasa! Sijui alitaka tupate ujumbe gani! Kwani wanaume ni oxygen kwamba ikikosekana na uhai hakuna!
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,123
    Trophy Points: 280
    Vita vya nini?
    Mbona njiwa ana mpenzi mmoja tu na wala hamna vita vinavyotokea?
     
  16. H

    Haika JF-Expert Member

    #16
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    nashangaa, ila nadhani ni utoto, ndio hawa ile posti iliosema wanaume wachache wavulana kibao, nadhani hawa ni wale waliostick kwenye uvulana zaidi.
    So sad,
     
  17. Z

    Zedikaya Senior Member

    #17
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi mke wangu alitaka kuniteka ila namshukuru Mola kwamba nilistuka nikasimama kama mwanume,
    hili jambo lipo sana kwa wanawake kutaka kumtumia mwanaume kujinufaisha na kujifurahisha kwa maslahi yao binafsi,
     
  18. Z

    Zedikaya Senior Member

    #18
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mfano wako sio halisi/not vivid
    jipange
     
  19. roby2006

    roby2006 JF-Expert Member

    #19
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Utakuwa ni unyanyapaa kwa wanawake we hujui kama wanawake ni wengi kuliko wanaume
     
  20. data

    data JF-Expert Member

    #20
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,586
    Likes Received: 1,497
    Trophy Points: 280
    vita tayari ipo.... hawa wadada wasio na wenza wanavyoiba wame za watu... kuna sredi moja yajieleza wazi hapa .. nashangaa hawa wachangiaji wana act hawajakusoma.... vita ipo.....
     
Loading...