Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi wanaume nao wana mzunguko?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Mar 25, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Maana nakuwaga na kama wiki mbli ivi libido inakuwa juu ajabu, then kama wiki moja ivi sina hamu na dem. Hivi ni kwangu tu au hata wengine? ARRRRRGH....

    Alaf zile siku sina ham ndo 'opportunity' zinakuwapo kibao....
     
  2. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ASTAGHAFRULAH!!!!!!
    Mswalie mtume!!!!!!!!
     
  3. s

    sawabho JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Siku hizo ambazo huana hamu unakuwa na msongo wa mawazo kwa kuwa muda huo chapaa; na kama unavyofahamu bila chapa mambo hayaendi.
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    libido ndo nini?
     
  5. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,030
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Na mimi nina kikombe kama cha babu,nimeoteshwa na malaika, nitafute kwa pm tafadhali ili hali hiyo ikutoke, then uwe 24/7.
     
  6. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hata kwaresma BADO UNAENDELEZA?
     
  7. middo

    middo Senior Member

    #7
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Yah,scientifically proved!
     
  8. e

    ejogo JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unamaanisha kuna kipindi sperm hazitoki au hata zikitoka haziwezi kuzalisha! NO way my friend. Au wewe takuwa very special kama kuna kipindi sperm zako ndio zinashuka tayari kwa kuzalisha kama linavyoshuka yai kwa kina dada.
     
  9. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tuko, Nenda Kapate kikombe!
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    kwa kweli kila mwanaume nahisi huwa inamtokea
    hiyo hali ya kuwa huna shida sana na wanawake na wao wakawa wanakujia kwa nguvu....

    i mean unapokuwa single ni ngumu kupata mwanamke....
    but ukishapata mmoja,wengine wanakuwa easy

    mimi nliwahi pata tatizo lilonifanya nisiweze ku sex kwa wiki nzima...
    ndani ya hiyo wiki nzima,zaidi ya wanawake 6 walikuwa
    wananitafuta kwa nguvu..,wengine ni ex gfs,wengine wapya kabisa...

    tatizo lilipoisha,sikuwaona.as if walikuwa wanajua,but walikuwa hawajui...its funny...
     
  11. s

    shosti JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wajipa matumaini kuwa walikuwa hawajui:lol::lol::lol:
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280

    ha ha ha.basi walikuwa wachawi hivi..
    maana tatizo lenyewe ni lile la mke wa mpemba.unakumbuka thread ya wapemba????

    but seriously,nafikiri kuna kitu kuhusu wanawake wanavyoweza ku react na body language
    ya mwanaume.....
     
  13. s

    shosti JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaahahahahahahahah aaaaa mpemba,wanawakeeee.....sitaki kusema mengi ila ni zaidi ya unavyowafahamu.
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    basi ni pm hayo mengine...
     
  15. DAUDI GEMBE

    DAUDI GEMBE Member

    #15
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chakula kaka muone dk,misosi tunayokula inaweza kukufanya uwe na nguvu au ukose.
     
  16. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Aiseee
     
  17. s

    shosti JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    halafu huwezi amini siwezi kupm hebu nifundishe wallah!!!
     
  18. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hahaha shosti njoo nikufundishe mie ni period month hahaha:lol::lol::lol::lol: ingilish ya siku hizi sio mp!
     
  19. s

    shosti JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    yaani ngoja nifunge kanga ya kifua nije fasta maana inaonekana napitwa na mambo:lol:
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhhhhh
     
Loading...