Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi wanaoandika 'LOLl' ni wanawake tu??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Titans, Jan 31, 2012.

  1. Titans

    Titans JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 80
    nimekua nikifatilia comments nyingi za watu facebook na hata huku JF..na hua nakutana na haya maandishi 'lol' kwa watu wengi..je haya maandishi yana hulka ya mwandishi ni mwanamke??nawasilisha..lolo teh teh teh.
     
  2. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,137
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    LOL = anamaanisha amecheka kwa sauti/sauti ya juu......LOL!
    Laughing Out Loud pia inatumika kama kifupisho cha Lots Of Love so sioni ujinsia hapo.
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuna midume huwa wana andika
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Kwa vile wanawake wengi ndo wanatumia basi ni nikamsemo ka wanawake
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama ungekua umefuatilia ukweli usingeuliza ulichouliza kwasababu unatumiwa na jinsia zote ila sio "watu" wote.
     
  6. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
     
  7. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hata ww hufahamu....soma reply ya jaluo nyeupe itakusaidia...
     
  8. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    asante umekua mtu wa kwanza kuchangia na ukamaliza kila kitu...vinavyofuata na mbwembwe tu!!
     
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    kwa jinsi ninayofahamu mimi lol ni alama ya kuonyesha mshangao kama ilivyo sisi tunavyosema haaaa!!
     
  10. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni slang na haina tofauti na maneno Kama loh! Au hee! N.k soma dictionary za kwenye mtandao utaelewa vizuri zaidi.
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    L
    o
    l
     
  12. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Mkuu,mjini hapa...huu usemi mbona hauna jinsia?
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmh, kudadeki!
     
  14. Mmasihiya

    Mmasihiya JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Naona wengi hata fb wanatumia 'lol' kwenye matumizi ambayo kimsingi yanahitaji 'loh!' tunayoitumia uswahilini maana wanatumia kwenye sehemu zisizochekesha na hata hiyo 'loh!' ya kiswahili wanaitumia zaidi wanawake. Na kama unakuwa unachekacheka sehemu zisizochekesha na we ni mwanaume tukueleweje? Kwa hyo mazingira flani yanafanya tuipe 'lol' jinsi ya 'ke'.
     
  15. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kutumia abriviations ni dalili ya uvivu wa ki fikra.
     
Loading...