Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi wanahabari si mlisema hamtaandika/kuriport taarifa za polisi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyalotsi, Sep 13, 2012.

  1. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mbona mmerusha habari za kova kuhusu ponda? Na ile ya nchimbi alipokuwa anakabidhiwa vifaa na kuwaasa polisi? Au mmeahirisha ili mpate posho ya leo?
     
  2. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,522
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 280
    Ule ulikuwa upepo tu! Tena CHANNEL 10 ndo wa mwanzo kurusha kwa raha zao! Bongo kila kada imerogwa.
     
  3. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Watanzania wa kada zote za kitaaluma hawana msimamo. Angalia madaktari na walimu Kenya wanavyoihenyesha serikali. Kwetu wachache wakipewa chochote kitu wanawauza wenzao. Hivyo usitegemee wanahabari wagome. Watamgomeaje Kova wakati hawamilki vyombo vya habari? Hivi unategemea vituo vya habari vinavyomilkiwa na wahindi na mafisadi kama Rostam vinaweza kumsusa Kova? Na istoshe wengi wa waajiri wa vituo vya mafisadi ni waandishi mafisi wanaosaka ngawira bila kujali ethics wala rights. Mifano mizuri ni Prince Bagenda, Muhingo Rweyemamu, Salva Rweyemamu, Gideon Shoo na wengine wengi.
     
  4. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    yaani leo nilivyoona vile ch 10 nikaizima, star nikaizima, itv nikaizima. Tbc ndo niliifuta kwenye mtandao. Nikaenda al jazeera kuangalia maandamano ya waarabu.
     
  5. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Yakheee, ukisusa wenzio twalaaa..!
     
Loading...