Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi wanafunzi waliokosa mkopo ndiyo basi tena kusoma chuo!?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MTAMBOKITAMBO, Oct 4, 2011.

  1. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu kama mna taarifa zozote kuhusu hii kitu tunaomba tupeane updates maana HESLB wamejikausha kama hawajui kinachoendelea vyuoni nchini.Hii miaka 50 ya uhuru,mh!
     
Loading...