Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi wanachofanya hawa wawekezaji ni sahihi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BADILI TABIA, Apr 23, 2012.

  1. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    mwekezaji Abraham wa Monduli anyunyuzia dawa /sumu kwenye majani iliyosababisha ng'ombe kadhaa kufa, na watoto 38 walazwa, baada ya kula nyama hizo ya ng'ombe .
    Pia inasemekana swala na punda wafa baada ya kula majani yaliyonyunyuziwa sumu.

    Source : Itv
     
  2. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,984
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280
    Sijui kwa nini watu hawa hawajibishwi ipasavyo na Serikali au wanataka afe mtoto wa Mbunge ndio wajue kuna wawekezaji wajinga nchini.
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    ALEYN,
    yaani wawekezaji anafanya vile anavyojisikia, hii ni dharau ya hali ya juu...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. R

    Rubesha Kipesha Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kitendo alichofanya mwekezaji huyo ni cha kinyama sana! Amenisikitisha sana kwani baada ya ukatili alioufanya anaeleza kuwa ana 'lease' ya eneo lile na analilipia! Kwanini asitoe taarifa kwa uongozi wa eneo hilo ili wananchi wachukue tahadhari hasa ukizingatia kuwa eneo lile halikulimwa muda mrefu. Poleni watanzania wenzangu kwa hasara kubwa mliyopata. Pole yetu pia watanzania kwa maliasili yetu iliyoangamizwa kwa ubinafsi na jeuri ya mwekezaji. Ninawaombea wale watoto wote waliolazwa kwa athari ya sumu ili MOLA awaponye.
    .
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Sijui ni lini watanzania watajifunza kuheshimu mipaka ya mashamba ya wenzao. Tukifika hapo tutaepuka mengi
     
  6. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    usisubiri serikali ikufanyie kila kitu, hivi Watanzania tutalijua hili lini? usisubiri serikali au polisi wamwajibishe
     
  7. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ipo siku mtaambiwa mwondoke nchi hii mtafute sehemu ya kuishi!
     
  8. F

    Froida JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Matusi nadhani wamasai waamke sasa wakatae kunyanyswa kwenye ardhi yao kama walivyosema wafunge njia
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    utashangaa hii issue inaisha kimya kimya......



     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    huku ndipo tunapoelekea......


     
Loading...