Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi wana CCM mumeshindwa kabisa kuendesha chaguzi zenu bila kutumia rushwa?.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tukundane, Aug 8, 2012.

  1. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,108
    Likes Received: 612
    Trophy Points: 280
    Kutokana na kushamili kwa rushwa ndani ya ccm katika chaguzi mbalimbali za ndani ya chama hicho na nje ya chama.ninashindwa kuelewa kuwa ndani ya ccm hakuna mwanachama ambae anaweza kuchaguliwa mpaka atowe rushwa?.katika chaguzi zinazo endelea hivi sasa ndani ya ccm nimefuatwa na wanachama zaidi ya 2 ambao walikuwa na nyazifa mbalimbali kwenye ccm na wanataka kuzitetea nyazifazao kuwa niwape fedha ili wakawaweke wajumbe sawa.

    Kwa vile sina uwezo wa kifedha nimejaribu kukataa lkn naona imeshindikana kwa sababu imekuwa kelo kwangu. kwani hao watu wananifuatafuata utafikili walinikopesha imebidi niwaahidi kuwatafutia.nilipo wauliza kwanini wanatafuta hela kwa ajili ya kuwaweka wajumbe sawa?.nimejibiwa kuwa mnasema kwa watumishi ndiko kuna rushwa?

    Iiliopo kwa watumishi siyo rushwa ni takrima rushwa iko kwetu wanasiasa huwezi ukapata uongozi bila kutoa rushwa halafu huwezi ukasubiri siku ya kujinadi eti ndio uweze kujinadi huwezi kupata kura unatakiwa kwanza uwazungukie kwanza wajumbe wote hukohuko ili umalizanenao
     
  2. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    CCm imeoza ni chama MAREHEMU!!
     
  3. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 13,443
    Likes Received: 2,627
    Trophy Points: 280
    Sasa si uache kugombea?Kuna ulazima gani kutoa rushwa wakati unajua wazi siyo sahihi na ni dhambi?
    Ningekushauri uache kugombea hiyo nafasi.
     
  4. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,108
    Likes Received: 612
    Trophy Points: 280
    Hilo swali nalo nilimuuliza mmoja wao na nikaongeza kuwa wewe ni mtu mwenye uwezo wa kuongoza na unakubalika kwa watu.la kwanza alijibu kuwa nimesha zoea kuongoza hivyo kuacha inakuwa vigumu.la pili alijibu kuwa wajumbe wanachokiangalia siyo uwezo tu au kukubalika kwa watu bila kutoa kitu kidogo unaweza ukapigwa chini pamoja na kuwa na sifa zinazotakiwa kwani wanahesabu kuwa kukupa uongozi nisawa na kukufaidisha.
     
  5. L

    LOVI MEMBE JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hayo mambo ya kumalizana kwa kificho mwisho 2015. Nguvu ya umma haiwezi kumezwa na watu wachache wanaochukua hela kwa uficho halafu wakifika majukwaani ni kuwananga wagombea wasio na kasoro na kuwapamba kwa maua wagombea wala rushwa na watoa rushwa ambao hawakubaliki na jamii miongoni mwao wakiwemo wale wabakaji na waeneza ukimwi
     
  6. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hatutumiii rushwa bali tunakata majina kwa ushauri wa kamati ya wazee chini ya mzee mtei,umesahau tulichomfanya zitto?
     
  7. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,221
    Likes Received: 1,221
    Trophy Points: 280
    CCM na rushwa ni kama chupi na masaburi.
     
  8. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,040
    Trophy Points: 280
    huku kwetu rushwa ndio rangi ya chama so msishangae sana...........kama wakubwa wala wacha na sie wanyonge tule...KULA CCM , KURA CDM
     
Loading...