Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi wana ccm hili si tatizo kwenu pia?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kasita, Jan 10, 2011.

  1. k

    kasita New Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna tabia ambayo imejitokeza ya baadhi ya viongozi wa CCM na wapambe wake ya kuwagawa watu kwa hoja ya DINI na itikadi za SIASA.Hii imechangia kuwagawa wananchi na kusahau maslahi yao na ya nchi.Mfano ni madai ya wafanyakazi wa UDOM,baada ya kujadili matatizo yao hao walitaka kuingiza propaganda za kuwa hizo ni extension ya shughuli za CHADEMA...Je hawa wanaipeleka wapi nchi yetu?
     
Loading...