Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi wamarekani wamelogwa?

Discussion in 'International Forum' started by HorsePower, Mar 9, 2012.

  1. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [TABLE="width: 491"]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Aibu ya Mwanajeshi wa Marekani Apakatwa, Anyonywa Ndimi na Mwanaume Mwenzake

    Source: Nifahamishe

    [/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #e1e1e1"]
    [TD]
    [​IMG]Mwanajeshi wa Marekani akiliwa denda na mwanaume mwenzake
    [/TD]
    [TD]Wednesday, February 29, 2012 2:51 AM
    Picha ya mwanajeshi wa Marekani aliyetoka kwenye vita vya Afghanistan akikaribishwa Marekani kwa kunyonyana ndimi na mwanaume mwenzake huku akiwa amepakatwa imekuwa gumzo duniani.
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]

    Mwanajeshi huyo mwenye cheo cha Sajenti aliyejulikana kwa jina la Brandon Morgan aliruka na kutua kwenye kifua cha mpenzi wake mwanaume mwenzake na kumkumbatia na kuanza kunyonyana ndimi live live bila chenga.

    Tukio hilo lilitokea nchini Marekani wakati wa sherehe za kuwakaribisha nyumbani wanajeshi wa Marekani waliokuwa wakipagana vita dhidi ya Taliban nchini Afghanistan.

    Picha ya sajenti Morgan akiwa amemdandia mpenzi wake wa kiume akinyonyana naye ndimi imekuwa gumzo kubwa sana duniani.

    Sajenti Morgan ambaye ni mkazi wa California hajakasirishwa na kusambaa kwa picha hiyo na badala yake amewashukuru baadhi ya watu waliompongeza na kuwatakia maisha mema yeye na mpenzi wake wa kiume.

    Sheria ya Marekani ya kupiga vita ushoga na usagaji ilifutwa miezi mitano iliyopita hivyo kuwapa nafasi mashoga na wasagaji kujitangaza wazi bila woga.

    Angalia picha ya sajenti Morgan akinyonyana ndimi na mpenzi wake ambaye ni mwanaume mwenzake.
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, na hizi twita na fesibuku watoto wetu wa kiume watapona kweli?

    Ee Mungu tuepushe!
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Unaona ajabu gani wakati wao wamehalalisha na wako free to express their selves
     
  4. h

    hayaka JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbona haya mambo yako dunia nzima? wala sio ya kushangaza tena!
     
  5. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kama Watanzania na wazalendo wenye nia ya dhati ya kudumisha utamaduni wetu na mila zetu, huku tukimuogopa Mungu, nafikiri tuna kila sababu ya kuyashangaa mambo haya na kuyapinga kwa vitendo na kwa nguvu zote. Tunaelekea wapi ndugu zangu?
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ukitaka kujua ni ya kushangaza,
    mkute mtoto wako wa kiume kapakatwa.

     
  7. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kongosho, you are absolutely right! :wink2:
     
  8. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kweli nyani haoni kundule.
    Tanzania kuna wassenge na Mabasha kibao uzuri ni mmoja tu usenge ni nadra kuonyeswa hadharani.
    Kuna waheshimiwa wengi na hadhi zao kubwa katika umma ni wassenge, mabasha na wengine wanafanya na kufanyizwa.

    Usenge si tatizo la Marekani tu lipo kila nchi.

    Hapa Marekani wameliweka wazi kutokana na kiwango cha maendeleo walichofikia.
    Tukifika hapo walipo au uchumi wetu ukikuwa kidogo tu ni wazi tutanza kuongelea jambo hilo wazi wazi.

    Ona jinsi tunavyoiga kila jambo.
    Vijana wanaonyesha chupi kwa kuvaa mlegezeo sasa wengi tunaona poa tu.

    Mazungumzo ya kisenge ya kumnyonya denda dume mwenzio yapo kila kona hapo Dar, kama ni utani au malumano mimi sijui. Nijuacho kasi yetu ya uwazi ni kubwa sidhani hata 2020 itafika kabla hatujaona njemba imewekwa Uhouse na njemba nyingine.
     
  9. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tunaweza kujifanya tunashangaa,lakini hapa kwetu nyumbani haya pia yapo jabu hayajionyeshi sana kama hiyo picha.
    Nenda Tanga na Zanzibar hivi vitu vipo na hawa watu ni ndugu na jamaa zetu.With globalisation and the world being in our finger tips,i wonder how our children gona survive this.Just wondering
     
  10. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,137
    Likes Received: 1,463
    Trophy Points: 280
    Kongosho kwa hilo jibu nakupa mia haya mambo ya kushangaza na yataendelea kuwa ya kushangaza japo watu wanataka tuamini ya kawaida.
    Laiti ningekuwa mtawala ningepitisha sheria kali ya kuwathibiti
     
  11. buxi hassan

    buxi hassan Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kwel usemayo.2muogope mungu na kukemea ushoga na usagaj
     
  12. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Siku za mwisho hizi .......
     
  13. v

    valid statement JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Laakumu matendo ya kishetwani hayo.
    Na jehanamu hawa ndo watakuwa kuni kuwachoma wenzao.
     
  14. Lawkeys

    Lawkeys JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 1,108
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwahiyo unawatetea!!!!

    Kwahiyo unataka kusema kwamba hili dubwana ni kilelezo cha maendeleo????????? Tobaaaaaa! Tutawajua kwa kauli zao tu, si dalili ya mvua ni............Wanaopenda utawaona tu maandishi yao. Upone katika jina la YESU.

    God forbid by fire and water...
     
  15. T

    TimChoice Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Hahahahah... fire and water?...primitive.....:iamwithstupid:
     
  16. Mahanjam

    Mahanjam JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 297
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    If we stand firm watanusurika lakini tukiona aibu kuonyesha msimamu wetu , wamekwisha! The Americans claim wana dini, waheshimiwa wao wakijulikana wana nyumba ndogo it costs them dearly lakini hili poa kabisa!!! Mabingwa wa 'double standards'! Yarabi tunusuru na vizazi vyetu!!
     
  17. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mungu aokoe kizazi changu na ndugu zangu wakiume inumiza sana hii jmn
     
  18. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Siungi mkono lakini mwanzisha mada ajue kuwa kila watu wana mambo yao ambayo huwashangaza wengine. Kuna wamarekani wengi ambao ukiwaambia namna serikali yetu inavyoongoza huku wananchi tukiwa kimya hujiuliza ikiwa kuna hata mmoja wetu ana ubongo.

    View attachment 48931

    Huyu ni Ahmadinejad, Rais wa Iran. Ipo siku nitakuletea ya hapa hapa nyumbani ambapo hutaamini kugundua kuwa hata baadhi ya viongozi wa serikali y.....
     
  19. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kwani unaamini wakiona ndo watakuwa mashoga?
     
  20. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Pung'a hilo midadi imelipanda
     
Loading...