Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Walikua Wanamaanisha nini Enzi Hizo?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndallo, May 31, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Gym za kipindi hicho...
     
  3. a

    allydou JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    huyo wa kwanza juu ni nani, Idd Amin au
     
  4. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    miaka hiyo petrol ilikuwa bidhaa adimu.
    jumapili mchana ni marufuku magari ya watu binafsi kutembea.
    Muheshimiwa Nyerere alitoa tamko kwamba,ukiwa kwenya mteremko unatakiwa utoe gear ku save mafuta.(kama gari lako lina break,la sivyo..........)
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Huyo ni Marehemu Idd Amin!
     
  6. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mfano kwa wananchi kuwa nao wanaweza kutumia PHOENIX bicycle.......Kama rais kaipanda sasa wewe utapata wapi nguvu ya kuikataa???? KUONGOZA KWA VITENDO ILIKUWA HIYO (Enzi za Mwalimu)
     
  7. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,585
    Likes Received: 9,138
    Trophy Points: 280
    Na hii nayo alikuwa anamaanisha nini?
     

    Attached Files:

  8. p

    pointers JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    walikuwa wanafanya mazoezi si unaona walivyokuwa na afya njema, sio wa siku hz wana anguka anguka hovyo......
     
  9. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli kuongoza kwa vitendo..... zama za phoenix zilishapita sasa ni kubembea tu!!

    [​IMG]
     
  10. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Huyu mpiga picha, Yaani ungekuja upepo kwa mbele kamera ingempeleka pabaya haki ya nani
     
  11. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mimi namwona huyo wa juu anafanana na mheshimiwa sana spika aliyepita bwana 6!
     
  12. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Mwalimu anaonekana alikuwa mtaalamu wa baisikeli maana anaiendesha huku anaangalia mbele!!!!!!!!!!!!
    Idd dada ni kama alikuwa anajifunza vile...
     
  13. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Hahaaaaaaaha!!
    JK hata kusukuma torolihajui!
     
  14. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,969
    Likes Received: 6,674
    Trophy Points: 280
    yaani magamba wanatakiwa watumie usafiri huu ujue nji hii iko maskini sana haya ma v8 mawili tu
    yangesaidia mambo muhimu sana huko vijijini
     
Loading...