Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi wale wahariri waliokutana na Al Adawi walikuwa wametekwa kwa mtutu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ntemi Kazwile, Feb 24, 2011.

  1. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wajameni, mimi nashangaa jinsi hawa wahariri wa magazeti yetu jinsi walivyonyoroshwa na huyu mwekezaji (aka Ali Hadaiwi), nijuavyo mimi waandishi wa habari ni watundu sana na huweza kumpiga picha mtu bila hata yeye kujua kuwa kapigwa picha au karekodiwa. Sasa kinacho nishangaza mimi ni jinsi hawa wahariri walivyotii amri ya kutompiga picha au kurekodi sauti ya huyu mwekezeji, je walikuwa chini ya ulinzi wa mtutu wa bunduki?

    Au ni unyenyekevu na usikivu tu wa Watanzania??
     
  2. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli kabisa walizidiwa kwa hoja. Kwani team aliyokuja nayo ambao ndio wasaidizi wake walikuwa mahiri na waliobobea sana kiasi hata wahariri wetu walishindwa hata kujitetea.
     
  3. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    picha yake we inakusaidia nini?alichokisema kinatosha,ukimuona inabadili ukweli wa mambo?:decision:
     
  4. P

    Pokola JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hawakuweza kumbana vzr!!
     
  5. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Picha yake na sauti yake vingesaidia kupata ukweli kuwa aliyekuwa anaongea ni Al Adawi na halikuwa gugu maji kama ambavyo watu wanadai, ingesaidia pia kumsuta iwapo atakuja kukataa baadaye kuwa hakuwa kuongea nao. Ikumbukwe alishawahi kuikana Dowans alipoongea na KHLN (mwanakijiji) na kumekuwepo na mikanganyiko mingi kuwahusu wamiliki halali wa kampuni hii tata
     
  6. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 759
    Trophy Points: 280
    Nilifikiri ni mimi tu nimewaza hivi kumbe wengi, hona sasa mdada Dyslexia unavyoaibika, kwani uko gazeti gani vile?? uandihsi wa habari ni kila kitu, kama sivyo tusiwe na TV, camera n.k! hata wewe toa picha yako ya uongo kwenye avatar yako! huna hoja dada!
     
  7. g

    geophysics JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    had the same thought kama walikuwa chini ya ulinzi na kamera zao ziliwekewa UVC ili zisifanye kazi
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    walikuwa hivyo.....
     
  9. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Nchi imavamiwa na mamuluki kwa angalia wahariri walioshirikishwa ni kutoka baadhi ya vyombo vya habari hapo hapo wakapewa masharti ya kibabe ambayo waliyaridhia bila kuhoji Najiuliza hivi wahariri waliambiwa kabla kuwa kamera na vinasa sauti vilikuwa haviruhusiwi au walifika na vitendeakazi vyao wakalazimishwa kuviacha nje ya ukumbi wa mikutano Bila kufanya ajizi wahariri wanaojali utu wao wangeonyesha jeuri yao kwa kusitisha mahojiano na tapeli Al Adawi kama ishara dharau iliyonyeshwa na mwaarabu huyo
     
  10. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Waambieni wawagawie kidogo walichopewa, njaa zitawaua ""wahariri-waandishi uchwara""
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lakini kwa uopande mwingine, maadili ya uandishi yanataka mwandishi kuheshimu matakwa ya mtu (kama hataki kupigwa picha, kutajwa jina lake kama chanzo cha habari n.k). Lakini kwa kujali kazi yao, baadhi ya magazeti yalifanya kila juhudi na kuipata picha ya bwana huyo katika mazingira mengine.
    Kumbuka kuwa mwarabu huyu alitembelea ofisini kwa makamu wa rais ambako nako alitoa sharti la kutopigwa picha na waliheshimu hilo. Au na mofisini kwa makamu wa rais nako walichukua kitu kidogo?
     
  12. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,206
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Walitekwa kwa bahasha mkuu, walivuta kila mtu kilo tano, njaa mbaya!
     
  13. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Na hapo walikua kwenye ardhi yao, wanapewa amri haramu wanatii.
    Wangekua kwenye ardhi ya huyo "mwekezaji" ingekuwaje?
     
  14. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unajua "usikivu" na "unyenyekevu" wetu utatumaliza. Ni nchi gani nyingine ambayo mambo yanaweza kutokea {mfano milipuko ya Mbagala, Gongo la Mboto, Dowans, Umeme, etc} na watu wala hawaoni kuna haja ya kuwawajibisha viongozi?? Kama jeshini hawajiuzuru basi wanasiasa wawajibike kwa kujiuzuru na wakishindwa tuwashinikize, lakini kwa kuwa sisi ni wasikivu na wanyenyekevu tutatii na kutekeleza
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Aiseee tuna waandishi na wahariri uchwara wenye njaa sijapata kuona waandishi na wahariri wa ajabu kama wa Tanzania si ajabu angewaambia hata wavue nguo wangevua kama inavyoonekana kwenye katuni ya nathan wamedhalilisha taaluma yao:A S 112::A S 112::A S 112:
     
  16. 1

    1954 JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 3,949
    Likes Received: 1,855
    Trophy Points: 280
    Nasikia walipewa sh. 300,000/- kila mwandishi aliyehudhuria. Haya ni maneno ya mitaani nilikosikia. Sina uhakika nayo. Lakini lisemwalo lipo.
     
Loading...