Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi wakina dada KIVAZI cha aina hii huwa mnashindaje nacho?!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by ENZO, Jan 21, 2012.

  1. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    habari zenyu bhaana ...... Leo asubuhi mimi na mai waifu wangu tumekubaliana tubadilishane vivazi vyetu vya ndani,yeye aka2pia ki2 cha BOXER,mimi nika2pia BIKINI nikaelekea kwnye majukumu yangu ya kulijenga taifa,sasa hapa nilipo najuta kuvaa hichi kivazi maana dah! kinanikera kinoma, kinaingia kunako kila dakika ........ndio mana nauliza wakina dada huwa mnashindaje na hichi kivazi?!!
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    hiko kidude siwezi kukiweka kwenye mwili wangu hata kama mke wangu n i mtoto wa malkia .. najua hata wewe hujaivaa unajaribu tu kusherehesha jukwaa
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahaahhaah weye lazma umefungasha....
     
  4. JS

    JS JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Labda umevaa zile za kiume zilizotengenezwa mahsusi kwa wanaume na si ya mkeo maana muundo wake si kwa ajili ya wanaume
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    na ukiona mwanamme anataka hata kujaribishia, ana walakini

     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    huo ni ukweli ...mapunga ndio wanavaa hii kitu aisee
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hapi nyu iya my dearest sissy shosti long time no see you..
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wewe unauaga mwez kwa chai?
     
  9. Poriposha

    Poriposha JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Aiseeeeeeeeee cheka uongeze siku za kuishi hapa duniani bwana!!! daaaah
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kweli kabisa mkuu.. kesho itakuwa sidilia ngoja tuendelee kulog in atasema tu..
     
  11. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,840
    Likes Received: 3,005
    Trophy Points: 280
    Napita wakuu ha ha ha ha ha ha.
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    sipati picah jamaa hiko kikamba kinavyomkuna anajiskiaje.. haya mapenzi haya yana mambo mengi kweli .na hili sio limbwata ni mapenzi tu haya aisee
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Pole mwaya, napatia picha kinavyokubaka. Ila mkeo angekuwa kajaaliwa ingekupwaya kiasi. Kesho church uvae high heels zake nazo uone kama zinalipa ama vipi?
     
  14. s

    shosti JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nawe pia mpendwa wangu....nipo bwana si unajua na ulezi unakaba wakati mwingine!
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    bonge moja la ushauri!
    I love you KING...
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Hufai kabisa wewe! Nimebaki napatia picha huo mpangilio wa hizo tango kwenye tong! Ntapaliwa afu utanikoma!
     
  17. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo Ze Popo anapakuliwa kifusi? Makubwa mwenzangu...
     
  18. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    ww ni she au ni he?
     
  19. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    embu niachie dada ako tuone kama ni kweli.
     
  20. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    sijui embu ngoja nijicheki.
     
Loading...