Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Wakenya wametushinda nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Don Draper, Jun 1, 2012.

  1. D

    Don Draper Senior Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukikutana nao nje ya nchi wana confidence za kufa mtu. wakiwa kwao hawataki longo longo na kama hawaelewani watapigana mikwaju kisha wanadeliver

    Tazama KTN au KBC picha ziko clear, news zimetulia, watangazaji wametulia

    Soma gazeti la NATION au Standard...huwezi fananisha na lile gazeti la Michuzi (daily nyuz) au lile la copy and paste (guardian)

    sisi tuna watu wengi zaidi, rasili mali nyingi zaidi, wanasiasa wengi zaidi, vyama vya siasa vingi zaidi, magazeti mengi zaidi, JF ndio zaidi, cabinet yetu kubwa kuliko ya kwao, katiba yao (na mahakama ya kadhi ndani) ndio walipitisha, sasa kwa nini hawa wana deliver na sisi hatuna kitu?

    I've tried to hate them lakini nimeshindwa, cant hate their ambition esp based on their national interest.

    Halafu wao kujenga li Superhighway kama hili ili iweje?

    ahh sisi hata kuthubutu tunashindwa sijui kwa nini
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nyie wavivu sana kufanya kazi, nenda kwenye mashirika yenye wakenya hapa Tanzania utakuta wabongo wanalia lia eti wanaonewa! mmekalia uvivu tu
     
  3. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ​Hivyo vya Blue ndo walivyotushinda.
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    aliyewaroga alifariki mwaka 1999 na mlimzika kwa mbwembwe!
     
  5. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Leo wanasherekea madaraka day wanajivunia kuwa wakenya harambeeee! (listening to Jomo Kenyatta speech spoke better Swahili than most Kenyan Leaders how come?)
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Wako kikazi zaidi na si wavivu wa kufikiri kama Wabongo wengi tulivyo, hawaruhuru watu wengine wafikirie badala yao. Bora umeliona hilo!!!
     
  7. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukitaka kuendelea lazima uwe na roho mbaya. Wametuzidi roho mbaya na utu hawana kabisa, Pesa mbele utu nyuma.
     
  8. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mi nimefanya kazi sana na wakenya hata wao wengi tu wavivu. Uvivu ni tabia ya mtu binafsi. WAkenya wengi ni vilaza ukija kwenye Technical point of view. Ila watanzania hawana tabia ya kujisifu.
     
  9. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Wanajiamini. Wanathubutu hata kama wengine wana uwezo mdogo katika mambo. Lakini nafikiri zaidi ni suala la malezi: wamelelewa katika mfumo wa kibepari - mfumo wa ushindani. Kwa hiyo wao wanachowaza ni kufaulu, kuwa mbele, kuwazidi wengine, nk. Kila mmoja anakuwa na bidii na nia ya maendeleo.
     
  10. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Na wewe unakiri kushundwa??. yaani huna confidence, una longo longo huwezi kudeliver??. Hakuna watu wenye longolongo kama wakenya,.
     
  11. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wekeni utaifa mbele, Acheni kujidharau na kujidhalilisha. Hili ndio linalotuua.
     
  12. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bora yako wewe umeongea point kidogo.
     
  13. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mi bado sijashindwa bado napambana labda wewe wamekushinda
     
  14. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fikra za ujamaa na uswahili mwingi. Maendeleo hayaji kwa lelemama, yanahitaji kujituma. Lets be serious, otherwise ni aibu tupu. Hivi nchi hii Mungu ametupa kila kitu tunaweza kumlaumu nani kwa umaskini na aibu hii. Nipo nje ya nchi na ninapokutana na watu ukiwaambia umetoka tz, they associate it na umaskini, what a shame. Leaders ndio kila wakati kuzurura kuombaomba wakati sisi ndio tungetakiwa kuombwa.

    Kinachotokea tanzania ni kwamba kutakuwa na tabaka la wale walio matajiri kutokana na juhudi zao, na lile la umaskini wa kutisha ambao wataendelea kulaumu kila mtu kwa hali zao. And then there will be a fight between. Kwakuwa tabaka la juu litakuwa na nguvu, wajipanga kujihami kama ilivyo marekani, mabunduki kila mahali
     
  15. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Ujamaa ulikuwa na faida nyingi sana kuliko unavyofikiri wewe. Hata kiswahili ni lugha inayotuunganisha. Tatizo hapa ni watu kukosa uzalendo. Hasa nyie mnaoenda nje ya nchi hamkumbuki nyumbani.
     
  16. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Labda kinachowasaidia kingine ni ukabila, hakuna kabila linalokubali kuwa chini ya mwingine kenya, hata huyo raisi wao na waziri mkuu wao ni ukabila tuu ukasababisha mauaji makubwa!
     
  17. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu kweli unaweza kuchukulia mfano wa China!
    Sema sisi hatujiamini kuwa tunaweza, Unamkuta mtu ni mtaalamu kwelikweli but hajiamini!
     
  18. D

    Don Draper Senior Member

    #18
    Jun 1, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unapambana kwenye giza kaka?

    maana hata Che Guevara alipokuja Africa (Congo) na kukuta akina Kabila wavuvu ilibidi aachane nao maana hawakuwa serious

    sasa hebu niambie unapambania nini hasa? na so far umefikia wapi kwenye mapambano hayo?
     
  19. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Tatizo letu ni ubishi na kujiona wajuaji wa kila kitu, hivyo kukwamisha mipango mingi, kila kitu tz ni kulindana sasa maendeleo yatakuwepo kweli mazingira ambayo nchi imefika mahali inaonekana kama haina mwenyewe.
     
  20. rugumisa

    rugumisa Member

    #20
    Jun 1, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini na wewe muandishi wa huu uzi umepotosha kidogo.Kutoka gazeti la East Africa la wiki hii na iliyopita liripoti kuwa hiyo highway imejengwa kwa msaada wa nchi ya moja ya kiasia ambayo ni china.na miradi mingi ya kijenga miundombinu ya kenya ni misaada ya China na Japan (kupitia JICA).kwani na sisi tunashindwa kutopa hela china?na kwa hiyo hawajajenga highway kutoka mapato ya ndani-kodi.
     
Loading...